[Box Hóa]: "CHÉM GIÓ SUỐT NGÀY"!!!

T

thupham22011998

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ÈM...ÈM!!! Học ko học chỉ "chém gió" thôi!!! (tí mách bố mẹ đó)

Nói cho vui thế thôi, mình tạo pic này hi vọng các mod và mem trong diễn đàn, cách riêng trong box Hóa có thời gian giao lưu, nói chuyện với nhau nhiều hơn, hiểu về nhau nhiều hơn và rồi cùng giúp đỡ nhau học tập! Mục đích của pic thế đó!! Hết rồi!
Và đây là sân chơi của các bạn!!!

T

thienlong233

tự nhiên lên thấy :D tuởng e nói đùa chứ lập thật à
là người bóc tem pic nhưng a............... ko biết nói gì =)))))))))))
bạn ở dưới có muốn nói gì ko ??? =)))))))))

T

thienlong233

ok bạn luôn
bạn ở trên có điều gì thì cứ nói, mềnh là mềnh cũng lắm chuyện lắm =))))))))))))))))))))))))))))))))

T

thienlong233

ae ta giống nhau đấy =))))))))))0 a cũng ko biết nữa, tốt nhất là e lôi kéo, dụ dỗ càng nhiều mem vào đây nữa chém nó mới bốc =)))))))))))))))))))

T

thienlong233

tiêu chí là càng đông, càng manh động, càng nguy hiểm là càng tốt nhá =))))))))))))))))))))))))))))))))))

T

thienlong233

chờ mãi mới thấy có mem mới vô chém kìa, ế ẩm quá thôi. gọi thêm hội vào đây đê =))))))))))))))))))))

P

phuong_july

Mọi người đi học chưa?? Em thì đã kết thúc ngày tháng ăn chơi rồi. Đi học được hơn tuần mà tụng kinh lắm quá. :))

P

pesaubuon98

chém gió...chém gió hả?cho tớ lượn vào tám chút nhé.hoho

phuong_july: chị học rồi,sắp kết thúc tuần đầu tiên vào học rồi đÂY.hehe:D;)

T

thupham22011998

Mọi người đi học chưa?? Em thì đã kết thúc ngày tháng ăn chơi rồi. Đi học được hơn tuần mà tụng kinh lắm quá. :))

Ố ồ, tuần sau chị mới học!!!

chém gió...chém gió hả?cho tớ lượn vào tám chút nhé.hoho

phuong_july: chị học rồi,sắp kết thúc tuần đầu tiên vào học rồi đÂY.hehe:D;)

Cứ chém thôi, nhưng mà chém vừa thôi nhá, bão về ko chạy kịp!!

P

phuong_july

Chém mạnh đi các anh các chị ơi. Em đang muôn thư giãn đầu óc đây. Mai học 4 tiết nên thả phanh tí, vừa ngồi soạn vừa chém. =))

Top Bottom