Hội - nhóm Bình luận viên bóng đá

Tâm Minh Minh

Học sinh
Thành viên
27 Tháng mười một 2018
35
92
26
Vĩnh Long
THCS Cái Vồn
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn có yêu bóng đá ko? Hãy cùng gia nhập nhóm để bình luận và dự đoán kết quả cùng mình nhé.
Chúng ta sẽ cùng nhau đồng hành suốt asian cup 2019 và nhiều giải bóng quốc tế khác.
Rất mong mọi người theo dõi chủ đề và bình luận thật nhiều.
:rongcon5

• Like
Reactions: Maianh2510

Tâm Minh Minh

Học sinh
Thành viên
27 Tháng mười một 2018
35
92
26
Vĩnh Long
THCS Cái Vồn
Sau đây là việc bình luận đầu tiên: Mọi người dự đoán xem trận thi đấu ngày mai giữa Iran và Oman ai sẽ thắng, tỉ số chung cuộc là bao nhiêu? Nếu có đá hiệp phụ hay sút luân lưu thì kết quả như thế nào?
Chỉ là dự đoán nên mọi người thoải mái ko cần căng thẳng nhiều, mình muốn thông qua nhóm giúp mọi người có thêm nhiều bạn hơn. ;)
Để tăng thêm thú vị cho cuộc chơi, người đoán chính xác nhất sẽ là phù thủy bình luận của nhóm cho tới khi có người khác thay thế. :D

Last edited:
  • Like
Reactions: Tín Phạm

Yuri_Majo

Học sinh chăm học
Thành viên
14 Tháng chín 2018
147
138
71
18
Lâm Đồng
THCS Phan Chu Trinh
Sau đây là việc bình luận đầu tiên: Mọi người dự đoán xem trận thi đấu ngày mai giữa Iran và Oman ai sẽ thắng, tỉ số chung cuộc là bao nhiêu? Nếu có đá hiệp phụ hay sút luân lưu thì kết quả như thế nào?
Chỉ là dự đoán nên mọi người thoải mái ko cần căng thẳng nhiều, mình muốn thông qua nhóm giúp mọi người có thêm nhiều bạn hơn. ;)
Để tăng thêm thú vị cho cuộc chơi, người đoán chính xác nhất sẽ là phù thủy bình luận của nhóm cho tới khi có người khác thay thế. :D
Iran 2-0 Oman

Top Bottom