Bình chọn box/mod hoạt động tiêu biểu tháng 10

Thảo luận trong 'Sự kiện mới nhất, nổi bật nhất' bắt đầu bởi hocmai.diendan, 29 Tháng mười 2013.

Lượt xem: 9,831

?

BQT chọn ra 9 box đủ điều kiện, theo bạn box nào là box tiêu biểu nhất tháng 10?

Poll closed 1 Tháng mười một 2013.
  1. Box Toán học

0 vote(s)
    0.0%
  2. Box Vật lí

0 vote(s)
    0.0%
  3. Box Hóa học

0 vote(s)
    0.0%
  4. Box Sinh học

0 vote(s)
    0.0%
  5. Box Ngữ Văn

0 vote(s)
    0.0%
  6. Box Địa lí

0 vote(s)
    0.0%
  7. Box Góc cuộc sống

0 vote(s)
    0.0%
  8. Box âm nhạc

0 vote(s)
    0.0%
  9. Box CLB Thơ văn

0 vote(s)
    0.0%
  10. không có box nào hoặc ý kiến khác

0 vote(s)
    0.0%
  1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Sự kiện tháng 10 "trăm hoa đua nở" đã gần về tới đích, chỉ còn 2 ngày nữa thôi là chúng ta sẽ vinh danh các cá nhân và tập thể tiêu biểu của tháng 10.
    Nếu set chung toàn diễn đàn thì tháng 10 các hoạt động đi lên rõ nét, các topic chuyên môn, pic gamemini đa phần sôi động và thu hút được thành viên tham gia. Tuy nhiên các box lại trầm xuống, BQT các box đều thiếu tính năng động và tổ chức, mod cũng vì nhiều lí do mà chưa sát sao trong công việc, bỏ bê các việc đang làm dẫn đến 1 số topic, sự kiện bị dừng lại hoặc tổ chức cho có, đối phó.....
    Tháng 10 - diễn đàn phát động thi đua và đã nhận được sự hưởng ứng của các box, các mod. Sự cố gắng và nỗ lực của mọi người thể hiện tình yêu và đam mê với diễn đàn. Hoa đã nở và khoe sắc, tuy có bông chưa được thắm lắm nhưng tất cả đã tạo nên vườn hoa tháng 10 rực rỡ. Chúng ta hãy cùng bình chọn cho bông hoa đẹp nhất nhé, đây cũng là việc thể hiện tình yêu và trách nhiệm của mọi người nên hãy cùng tham gia nhé.
    Ai sẽ là leader xuất sắc nhất? ai là người bạn cho là mod tiêu biểu tháng 10? hãy comment nhanh nào?

Last edited by a moderator: 5 Tháng mười một 2013
  2. Các em nhanh tay bình chọn nhé
    - Đối với box thì lựa chọn ở trên, nếu chọn ý 10 thì có kèm theo comment nhé.
    - Đối với leader/mod/KSV tiêu biểu thì comment tên và lí do nhé

:khi (4)::khi (4)::khi (176)::khi (176)::khi (176):

Last edited by a moderator: 29 Tháng mười 2013
  3. vipboycodon

vipboycodon Guest

Vậy là bình chọn mod ở đây hả anh , em bình chọn congchuaanhsang . lí do: hoạt động tích cực , online thường xuyên

4. Em bình chọn congchuaanhsang do hoạt động tích cực, hỗ trợ giải bài nhiệt tình

5. KSV ạ? Em bình chọn chị sasani ạ.
    Còn về box thì...
    Dù sông có cạn, dù núi có mòn, dù trăng tròn hay trăng khuyết, trăng tỏ hay trăng mờ.
    Lựa chọn của em bây giờ và mãi mãi là box Toán:)

6. em bình chọn cho KSV sasani ạ :)|
    box văn ! ;)

7. lalinhtrang

lalinhtrang Guest

mặc dù làm trong box anh nhưng sở trường của e là môn văn, em bình chọn cho box văn ạ.
    còn mod em ủng hộ congchuaanhsang . bạn ấy onl thường xuyên, điểm học tập khá cao so vs số bài viết chứng tỏ bạn hoạt động rất tích cực. bạn sướng nhé, đc mấy phiếu chọn r đấy
    cố lên nhé!

8. Em bình chọn cho congchuaanhsang ạ! :D

9. em bình chọn congchuaanhsang và vipboycodon. lí do: hoạt động tích cực , online thường xuyên, kiến thức tốt

10. maidoany_nhi

maidoany_nhi Guest

Em xin bầu chọn congchuaanhsang , chị sasani, vipboycodon nhé! :D
    Tất cả đều làm việc rất tích cực ^^!

11. forum_

forum_ Guest

Thực ra bình chọn thế này cũng khó lắm vì Mod nào cũng tiêu biểu cả...nếu được chọn thoải mái thì chắc em sẽ copy hết tất cả các Mod, T-Mod ở các Box mất;))...Tuy nhiên nếu mà chỉ riêng tháng này thôi thì em nghĩ sẽ là congchuaanhsang, vipboycodon, huuthuyenrop2, huy141120, duc_2605:)

Last edited by a moderator: 30 Tháng mười 2013
  12. thuong0504

thuong0504 Guest

em chỉ quan tâm tới box toán, lí và anh nên em thấy mức độ hoạt động của 3 box này tầm tầm như nhau.... mà đúng hơn hết thì box nào cũng ít hoạt động SÔI NỔI lắm ạ, hoạt động thì có nhưng không hề sôi nỗi ( đó là về lớp 10) còn các lớp khác thì có lẽ box toán hoạt động tốt nhất ạ ( em box anh, hix hix)

Còn về phần mod thì em chịu.................đó là ý kiến của em ạ!

cho em hỏi điều kiện để đạt được box tiêu biểu là gì ( để lọt vào danh sách các box tiêu biểu) ý ạ?

13. maihoc98

maihoc98 Guest

Em thì em bình chọn cho box Văn anh ơi. hì
    Em thấy box Văn hoạt động cũng tốt nói chung là được mọi người trong box đã rất cố gắng. 1 phiếu cho box VĂN!
    Còn về phần mod thì cho em để tháng 11 anh nhé!

14. thinhrost1

thinhrost1 Guest

15. giapvinh

giapvinh Guest

Em bầu cho box Anh nha anh.Dù sao em cũg đag làm t-mod box anh mà!!
    hihhihi

16. giapvinh

giapvinh Guest

Em nghĩ anh hocmai.đienan cũng phải tham gia chứ nhỉ?
    Vì anh theo dõi tất cả các mox/box nên chắc anh sẽ có 1 lựa chọn đúng

17. hocgioi2013

hocgioi2013 Guest

Em xin bình chọn vipboycodon ,congchuaanhsang vì : on thường xuyên lập nhiều topic,hoạt động tích cực,luôn giải đáp thắc mắc

18. em chọn 1 phiếu cho chị thuyhoa17 :)
    .

19. Em bình chọn cho congchuaanhsang, sasanithang271998 :)
    ......................................................

20. em chọn mod tiêu biểu là chị thuyhoa17 .

Last edited by a moderator: 30 Tháng mười 2013
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted