Vui cười Bạn sẽ chọn gì ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào cả nhà!
đây là toppic đầu tiên mình làm trong chủ đề vui cười này, nên mong được sự đóng góp của các bạn:):):) và nội dung của chủ đề hôm nay là :
Nếu yêu và ế bạn sẽ chọn gì và vì sao,
nếu ko chọn gì cả thì bạn sẽ như thế :Tonton11nào???

Cùng nhau thử nghỉ xem nào, mong chờ sự góp ý của các bạn !

Shirayuki_Zen

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng mười hai 2018
762
835
121
19
Hà Nội
Trung học cơ sở Vân Nam
chào cả nhà!
đây là toppic đầu tiên mình làm trong chủ đề vui cười này, nên mong được sự đóng góp của các bạn:):):) và nội dung của chủ đề hôm nay là :

mình chọn yêu vì ế buồn lắm dù yêu khổ:p

D

!DK!

chào cả nhà!

Ế thôi :v vì mình cx ko thích trai thật mấy,iu trai ảo hơn :>

• Like
Reactions: Đắng!

Hưng Dragon Ball

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2018
373
472
106
17
Hà Nội
Trường THCS Ngô Sỹ Liên
chào cả nhà!

Mình chọn yêu vì mình không thích ế:D:D

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
chào cả nhà!

tất nhiên là yêu rồi , đời người phải thử cảm giác thích 1 người như thế nào chứ
cơ đơn lâu về già khổ lắm

Moonlight.Shadow

Học sinh
Thành viên
2 Tháng chín 2017
70
80
36
21
Hải Dương
THPT Hoài Đức B
chào cả nhà!

nếu không chọn yêu thì mình đi tu chắc??? hỏi như đùa!!! mà mình chưa yêu ai cơ @@

Đắng!

Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Ế thôi :v vì mình cx ko thích trai thật mấy,iu trai ảo hơn :>
vậy à, cậu cứ thử nghĩ xem lý do thực tế hơn xem. trai ảo khác trai thật ở chỗ nào. thắc mắc quá , bn cũng khá kì nhỉ
Mình chọn yêu vì mình không thích ế:D:D
woa 1 lý do lạ nhỉ, yêu vì không thích ế , mỗi người mỗi lý do khác nhau , tùy người họ sẽ chọn cách yêu cũng như lựa chọn yêu hay không yêu hay ế
tất nhiên là yêu rồi , đời người phải thử cảm giác thích 1 người như thế nào chứ
cơ đơn lâu về già khổ lắm
Nói vậy thôi, chứ bản thân e cũng sợ yêu lắm chứ, chị biết không yêu người ta nhiều lúc bực lắm, họ trêu đùa mình tức lắm lun, càng tức hơn là cái trái tim này lại đi rung động 1 người vô tâm, giờ đang cố gắng quên , giờ nó cũng sắp đi mĩ rùi, haizzz
nếu không chọn yêu thì mình đi tu chắc??? hỏi như đùa!!! mà mình chưa yêu ai cơ @@
Cho tớ lý do chính đáng hơn xem, tớ biết ai cũng sẽ chọn yêu hầu hết ai cũng muốn yêu , vậy chọn cách yêu như thế nào mới đúng.
mình chọn yêu vì ế buồn lắm dù yêu khổ:p
khá giống tớ rùi, tớ cảm thấy hạnh phúc khi yêu, nhưng liệu yêu 1 người không yêu bạn sẽ như thế nào, bùn chứ đúng không???

• Like
Reactions: Min Hana
D

!DK!

vậy à, cậu cứ thử nghĩ xem lý do thực tế hơn xem. trai ảo khác trai thật ở chỗ nào. thắc mắc quá , bn cũng khá kì nhỉ
Không khó để tìm hiểu rằng trai thật khác trai ảo ở chỗ nào.Theo mình nghĩ thì có lẽ là trai ảo đc xây dựng từ sở thích,tính cách,mơ ước của con người thật (điển hình là con gái đi),họ tìm đc quan điểm chung,cảm thấy thằng trong bộ phim đó giống mình quá chừng và còn đẹp zai nữa :D nên sẽ nảy sinh sự yêu thích thui :v
Tất nhiên là mình cx có thích người thật,nhưng nó có bồ mất rồi :<

• Like

Nguyễn Đăng Bình

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng hai 2019
2,154
1,938
296
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội-Amsterdam
chào cả nhà!

chào cả nhà!

Còn tùy từng người, có người thì thích yêu, còn những ai ko cần tìm nửa quãng đời còn lại hoặc đã mất niềm tin vào tình yêu thì sẽ chọn cuộc đời cô độc
Riêng em thì chắc ko yêu đâu, em dễ bị tổn thương lắm nên 1 lần bị phản bội là cx phải đau buồn mấy tháng là ít và nhớ cả đời luôn, mà xã hội này nhiều đứa con trai phũ lắm nên chắc em nghĩ sống độc thân sẽ tốt hơn :(

• Like

Đắng!

Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Không khó để tìm hiểu rằng trai thật khác trai ảo ở chỗ nào.Theo mình nghĩ thì có lẽ là trai ảo đc xây dựng từ sở thích,tính cách,mơ ước của con người thật (điển hình là con gái đi),họ tìm đc quan điểm chung,cảm thấy thằng trong bộ phim đó giống mình quá chừng và còn đẹp zai nữa :D nên sẽ nảy sinh sự yêu thích thui :v
Tất nhiên là mình cx có thích người thật,nhưng nó có bồ mất rồi :<
nếu mình là bạn, mình sẽ thik trai thật hơn, mặc dù họ không hoàn hảo như trong phim, trai đẹp nhìn trong phim ko vui tí nào, trai ngoài đời ít ra còn được tiếp xúc, dù ít hay nhiều cũng được nói chuyện còn trai trong phim ,, hiazzz :)) cũng ko bt nữa, :>>
Bên cạnh tớ thì rất nhiều ng chưa có bồ nhưng khổ nỗi mình không thích họ mới đau và liệu mình thích họ ,họ có thích mình âu.

Cảm ơn chia sẽ của bạn. :))

Còn tùy từng người, có người thì thích yêu, còn những ai ko cần tìm nửa quãng đời còn lại hoặc đã mất niềm tin vào tình yêu thì sẽ chọn cuộc đời cô độc
Riêng em thì chắc ko yêu đâu, em dễ bị tổn thương lắm nên 1 lần bị phản bội là cx phải đau buồn mấy tháng là ít và nhớ cả đời luôn, mà xã hội này nhiều đứa con trai phũ lắm nên chắc em nghĩ sống độc thân sẽ tốt hơn :(
Vậy nên mới nói, hiazz :# họ ko phản bội ta , thì người khác cũng phản bội bạn và bạn cũng có thể phản bội người khác, quy luật cuộc sống rùi, ai cũng nói tuổi này yêu đương làm gì nhưng thật chất đâu ai cản được lũ trẻ yêu đương, chỉ là nên biết đâu là giời hạn.
Đừng quá đau bùn nha cô bạn, mọi chuyện cũng sẽ qua thôi, thời gian đủ lâu khoảng cách đủ xa bạn cũng sẽ quên được người đó, và sau mỗi lần đau như vậy, trái tim của bạn sẽ mạnh mẽ hơn thôi, chúc bạn hạnh phúc :)

• Like
Reactions: Min Hana

Nguyễn Đăng Bình

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng hai 2019
2,154
1,938
296
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội-Amsterdam
Vậy nên mới nói, hiazz :# họ ko phản bội ta , thì người khác cũng phản bội bạn và bạn cũng có thể phản bội người khác, quy luật cuộc sống rùi, ai cũng nói tuổi này yêu đương làm gì nhưng thật chất đâu ai cản được lũ trẻ yêu đương, chỉ là nên biết đâu là giời hạn.
Đừng quá đau bùn nha cô bạn, mọi chuyện cũng sẽ qua thôi, thời gian đủ lâu khoảng cách đủ xa bạn cũng sẽ quên được người đó, và sau mỗi lần đau như vậy, trái tim của bạn sẽ mạnh mẽ hơn thôi, chúc bạn hạnh phúc :)
em đã bị phản bội lần nào đâu anh :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom