Chia sẻ Bạn nghĩ thế nào về [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] của khóa Nền tảng 2020

bosjeunhan

Học sinh gương mẫu
Thành viên
5 Tháng mười một 2011
1,577
37
314
26
Nghệ An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn sẽ được gì khi tham gia [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] của khóa Nền tảng 2020?
_gh_ Giải đáp kiến thức từ thầy cô, biên tập viên chuyên môn và những thành viên khác.
_gh_ Thi thử đánh giá năng lực, phân tích kết quả, trả về học bạ online.
_gh_ Chia sẻ các phương pháp học tập thông minh: Ghi chép hiệu quả, Đọc hiểu nhanh chóng,...
_gh_ Trò chuyện, tâm sự, kết bạn bốn phương.
_gh_ Và nhiều hơn thế nữa!
Các em nghĩ sao về việc HOCMAI sẽ tạo ra một môi trường học tập để hỗ trợ các em hoàn thành khóa học Nền tảng 2020 một cách hiệu quả nhất!

hô the bao

Học sinh
Thành viên
12 Tháng mười 2018
39
23
21
19
Nghệ An
thcs quynh ving
tôi nghĩ rằng việc học mãi tạo ra một môi trường như vậy là rất ý nghĩa cho học sinh chúng tôi ,tôi bỏ phiếu tán thành. nhưng dù sao để học thật giỏi không phải chỉ nhờ diễn đàn này mà còn phải nhờ sự chăm chỉ của mình

bosjeunhan

Học sinh gương mẫu
Thành viên
5 Tháng mười một 2011
1,577
37
314
26
Nghệ An
tôi nghĩ rằng việc học mãi tạo ra một môi trường như vậy là rất ý nghĩa cho học sinh chúng tôi ,tôi bỏ phiếu tán thành. nhưng dù sao để học thật giỏi không phải chỉ nhờ diễn đàn này mà còn phải nhờ sự chăm chỉ của mình
Cảm ơn ý kiến của bạn ^^
[GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] được tạo trên nền tảng facebook dành cho các bạn đăng ký khóa học nền tảng 2020.
HOCMAI luôn xác định việc tạo ra sự chủ động trong học tập của học sinh, và từ thực tế như bạn chia sẻ, [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] sẽ hỗ trợ một cách tối đa nhất cho việc tự học của các em học sinh.
Bạn nghĩ như thế nào? Hay chia sẻ giúp mình để chúng ta có thêm nhiều ý kiến nhé ^^

Top Bottom