Chia sẻ Bạn nghĩ thế nào về [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] của khóa Nền tảng 2020

Thảo luận trong 'Cách học' bắt đầu bởi bosjeunhan, 14 Tháng ba 2019.

Lượt xem: 124

1. bosjeunhan

bosjeunhan Học sinh tiến bộ Thành viên

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Bạn sẽ được gì khi tham gia [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] của khóa Nền tảng 2020?
    _gh_ Giải đáp kiến thức từ thầy cô, biên tập viên chuyên môn và những thành viên khác.
    _gh_ Thi thử đánh giá năng lực, phân tích kết quả, trả về học bạ online.
    _gh_ Chia sẻ các phương pháp học tập thông minh: Ghi chép hiệu quả, Đọc hiểu nhanh chóng,...
    _gh_ Trò chuyện, tâm sự, kết bạn bốn phương.
    _gh_ Và nhiều hơn thế nữa!
    Các em nghĩ sao về việc HOCMAI sẽ tạo ra một môi trường học tập để hỗ trợ các em hoàn thành khóa học Nền tảng 2020 một cách hiệu quả nhất!

2. hô the bao

hô the bao Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    thcs quynh ving

tôi nghĩ rằng việc học mãi tạo ra một môi trường như vậy là rất ý nghĩa cho học sinh chúng tôi ,tôi bỏ phiếu tán thành. nhưng dù sao để học thật giỏi không phải chỉ nhờ diễn đàn này mà còn phải nhờ sự chăm chỉ của mình

3. bosjeunhan

bosjeunhan Học sinh tiến bộ Thành viên

Cảm ơn ý kiến của bạn ^^
    [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] được tạo trên nền tảng facebook dành cho các bạn đăng ký khóa học nền tảng 2020.
    HOCMAI luôn xác định việc tạo ra sự chủ động trong học tập của học sinh, và từ thực tế như bạn chia sẻ, [GROUP HỌC TẬP TƯƠNG TÁC] sẽ hỗ trợ một cách tối đa nhất cho việc tự học của các em học sinh.
    Bạn nghĩ như thế nào? Hay chia sẻ giúp mình để chúng ta có thêm nhiều ý kiến nhé ^^

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted