Hóa Bạn Muốn Học Giỏi Hóa

M

meokon_buon

sao tui chưa thấy box hoạt động vậy.mình thấy cũng nhiều ng tham gia ùi mà.Với lại cũng sắp thi ùi nà.

M

mhuong29

ý tưởng hay đấy, cho tớ tham gia với nhé! cơ hội để học tập mà! mong các bạn giúp đỡ để chúng ta có đc lớp học hiệu quả và bỏ ích nhất! Nhưng lehoanganh007 ơi, chúng ta có thể bắt đầu việc học càng sớm được ko? vì cũng ko còn nhiều thời gian mà! hì, có gì liên lạc với mình nhé bạn.

T

tackehoa48

leader đâu rồi,tớ cũng xin 1 vé học với,mình học hóa cũng *** lắm
mong box sớm hoạt đông

Z

zkkey

mình tham gia vs. minh f nghĩ chủ box nên đưa ra yêu cầu ai mún đăng kí thì tập ợơp njk chat lại đi dễ trao đổi hơn đó như thế này nhe'
Tên..........
Tuổi ............
nik chat.....................

N

newton97

cho t tham gia vs:).....................................................................................................

L

laphong35

Hi, to la hiep.Mới học hóa thầy Ngọc và môn toán thầy phương,lý thầy Hùng.Bạn nào đăng kí khóa thầy ngọc add nich mình nhé.có gì trao đổi.Bài tập thầy ấy hơi khó.post bài thì hơi lâu.có gì trao đổi qua yahoo

K

kiki290691

thú vị thế cho tớ tham gia nhé!
hihi thế các cậu định bao giờ bắt đầu mà chúng ta phải làm những gì tớ thích nhất là học nhóm có nhiều bạn bè để thảo luận những vấn đề khác nhau
tên mình là tạ thị kim học lớp 12A1 trường Thuận Thành Bắc Ninh
email dungquenluuly@yahoo.com.vn

Last edited by a moderator:
P

ptd11

mình đề xuất một phương án học tập thế này dành cho box hóa
--------------------------
chúng ta sẽ thành lập một lớp học
chia ra làm 4 tổ
với lớp trưởng
lớp phó
tổ trưởng
-------------
Cái này hay đây :D mình tham gia với ^^ Nhưng lớp học ít người thì không nhất thiết phải chia làm 4 tổ đâu :p

T

traionline9999

mình củng muốn tham gia
ym:zazamorau
mình ngu hóa lắm mông các bạn dúp đở, iu các bạ cảu tui.

Top Bottom