Bạn muốn gì ở Moderators Tiếng Anh?

H

ha_nb_9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dự định là mình sẽ lập một topic ôn thi đại học ở box Tiếng Anh này. Nhưng trước tiên mình muốn thăm dò ý kiến của các bạn. Nếu các bạn có nguyện vọng gì thì có thể viết lại ở bên dưới đây. Mình cảm ơn các bạn.
Chú ý:
_Không spam bài viết
_Thực hiện đúng nội quy của box

Last edited by a moderator:
T

thuong0504

Topic đã đi vào dĩ vãng rồi... mình lôi ra lại, hy vọng các bạn mê Anh hoặc mong muốn nâng cao khả năng Tiếng Anh có thể đưa ra ý kiến của bản thân mình để chúng tớ giúp đở as much as possible.

Thanks!

D

demon311

Mấy lần bị nhắc nhở góp ý sai chỗ rồi...
Làm cái event đi bạn.........................................................

T

thuong0504

Mấy lần bị nhắc nhở góp ý sai chỗ rồi...
Làm cái event đi bạn.........................................................

Đang thi học kì làm event ai thi? :))

Để thi xong rồi khảo sát xem có nhiều người ủng hộ không đã rồi tổ chức :D

Bây giờ tổ chức thì mời chào mỏi cả miệng, khan cả cổ cũng "nguội" như thường

Cám ơn góp ý nha! ;)

S

solydxk

Mình học rất kém môn Anh nên mình muốn box có 1 topic "đào tạo từ xa", không giống như dạng "cùng học, cùng làm, cùng luyện" mà các bạn thường hay áp dụng. Tổ chức và trình bày theo cách: Post lí thuyết về mỗi chuyên đề (từ cơ bản nhất, đầy đủ, mỗi chuyên đề nên chia nhỏ ra, mỗi chuyên đề 1 topic, để mở tự do comment) sau đó đưa Bài tập áp dụng lên. Trong 1 khoảng thời gian nhất định nào đó nếu ko có ai trả lời các bạn cứ post tiếp Lời giải và Bài tập áp dụng khác. Nghe có vẻ như các bạn tự học, tự xử nhưng thực ra vẫn có những người như mình lẳng lặng đọc và cho nó vào danh sách theo dõi. Làm như thế giống như mô hình thư viện của trang hoctainha.vn. Do kiểu như thư viện tài liệu nên ko cần phải có ai học cùng, học chung, cùng luyện, không phải chờ đợi ai giải xong bài rồi mới post câu hỏi mới. Cách này tiện hơn thư viện của hoctainha.vn ở chỗ người học vẫn có thể tương tác, hỏi bài nếu cần :) Nếu các bạn thấy lượt view ít, có vẻ như ko ai quan tâm thì cũng đừng nản, hãy xem như ta biên soạn bí kíp võ công để cho đời sau, treo chúng lên thành chủ đề chú ý hoặc tổng hợp link tới chúng trong 1 topic tài liệu.

Nếu các bạn làm được như vậy, mình cảm ơn vô cùng và hứa sẽ vote cho box Anh khi nào có đợt bầu chọn. Xin cám ơn.

p.s: trong box cũng có 1 số chủ đề tương tự nhưng chết yểu hết do đòi hỏi phải có người học để tương tác. Hãy tin mình và hãy làm thử theo mình nói. Hãy xem như làm 1 công trình để đời vậy, biên soạn nghiêm túc, đầy đủ, đàng hoàng! (I'm hoctainha.vn 's member) ;)

• Like
Reactions: Vi Nguyen
Top Bottom