Toán 9 BÀI TOÁN THỰC TẾ

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Tôi Sẽ Kể Cho Bạn Nghe Về Một Huyền Thoại, 12 Tháng hai 2019.

Lượt xem: 58

1. Tôi Sẽ Kể Cho Bạn Nghe Về Một Huyền Thoại

Tôi Sẽ Kể Cho Bạn Nghe Về Một Huyền Thoại Học sinh Thành viên

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Hiện nay trên cả nước có khoảng 1,2 triệu người khiếm thị, trong đó có 300.000 mù hoàn toàn.
    Mắt thần dành cho người khiếm thị do Tiến sĩ Nguyễn Bá Hải (ĐHSP) Kỹ thuật TP HCM nghiên
    cứu, chế tạo và tặng hoàn toàn cho những người có hoàn cảnh khó khăn, trẻ em nghèo, người mù
    lòa bán giấy số….Đáng chú ý, sản phẩm này được một số đối tác rất quan tâm, muốn đặt hàng và
    đã trực tiếp đặt 3.000.000 chiếc.
    Trong hội nghị có 70 thành viên nam và một số thành viên nữ. Tất cà đều là các nhà khoa học trẻ
    hoặc là các nhà lãnh đạo chính phủ, các học viên truyền thông. Biết rằng số thành viên nữ là các
    nhà khoa học trẻ bằng các số thành viên nam là các nhà lãnh đạo, các phóng viên truyền thông.
    Hỏi trong hội nghị có bao nhiêu nam và nữ là các nhà khoa học trẻ ?

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted