Sử Bài giảng ôn tập lịch sử thi THPT 2017 của PGS Nguyễn Mạnh Hưởng, kênh VTV7

Thảo luận trong 'Lịch sử' bắt đầu bởi Thái Minh Quân, 26 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 150

1. Thái Minh Quân

Thái Minh Quân CTV CLB Lịch Sử Cộng tác viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nguyễn Hiền
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

"Chinh phục kỳ thi" trên kênh VTV7 là chương trình giúp các bạn học sinh lớp 10, lớp 12 ôn luyện kiến thức để sẵn sàng bước vào kỳ thi chuyển cấp: Tuyển sinh THPT, thi Tốt nghiệp, tuyển sinh cao đẳng, đại học.
    Thông qua việc hệ thống kiến thức cơ bản và chuyển tải các bài giảng qua sóng truyền hình mỗi ngày, Chinh phục kỳ thi sẽ củng cố và bổ sung kiến thức cho các bạn học sinh THPT các môn Toán, Lý, Hóa, Sinh, Ngữ văn và Tiếng Anh... Những bài giảng này sẽ được 7 thầy, cô giáo có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực luyện thi đến từ các trường THPT và Đại học chuyển tới các em học sinh một cách sinh động, dễ hiểu.
    Các bạn học sinh có thể tương tác và giải để thi trực tiếp thông qua các hạ tầng trên kênh VTV7.

jeanne yukiTimeless time thích bài này.
  2. YuuDuong

YuuDuong Phụ trách box "Sách - Người bạn vô giá" Cộng tác viên

Trường học/Cơ quan:
    THPT BẾN CÁT

mấy chương trình này em cũng thường xuyên xem để tăng vốn kiến thức cho mình :D

Timeless time thích bài này.
  3. Thái Minh Quân

Thái Minh Quân CTV CLB Lịch Sử Cộng tác viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nguyễn Hiền

thầy này nói khá hay và cũng hơi nhiều kiến thức..... Nói liên tục thì chưa biết các mem nhớ được bao nhiêu. Thôi, ráng nghe và ghi chép những gì cần để học. Ngày mai thầy này có livestream trên face, sẽ trích dẫn lại cho xem

YuuDuong thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted