C

chuongcth

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

avatar đâu hết rồi hả anh mod? sao em không thấy avater của em với cả của các bạn nữa.Mà sao em chỉ được làm có bàn phó.Không chịu đâu.Sao bé Nhung toàn chát chít mà lại được lên tỏ phó.Em lo ngồi giải toán mới lại góp ý mà lại lẹt đẹt thế này :cry:

P

phuongnhungbn

sặc! này pé chương ko phải ghen ăn tức ở đâu nha, nhung cũng lo giải toán chứ bộ . >"<

C

chuongcth

phuongnhungbn said:
sặc! này pé chương ko phải ghen ăn tức ở đâu nha, nhung cũng lo giải toán chứ bộ . >"<
Đâu? làm gì có pé Nhung toàn ngồi chat mấy lị đoán mò bài trắc nghiêm không hà.Có khi nào đưa lời giải đâu?à hình như có một ần thì phải :mrgreen:

P

phuongnhungbn

sặc ! ko có đâu pé chương ko nói nữa nha, người ta lại bảo câu bài đó. Nhung tận tụy với diễn đàn thế này chức cao là đương nhiên roài :D còn việc chat chit thì nhung sẽ cố hạn chế để cho mọi người đỡ nói ra nói vào >"<

A

admin

Chao em,

Anh đã điều chỉnh và kiểm tra lại chức năng upload avatar rồi. Em hãy save ảnh của em về máy tính rồi vào phần cập nhật Lý lịch và upload avatar của em lên.

Ngoài ra, diễn đàn cũng đã cung cấp sẵn một thư viện avatar rất sinh động. Các em có thể tham khảo và lựa chọn avatar ở đó.
Chúc em thành công.

X

xbadboy8x

xbadboy8x đã viết :
Àh mà đúng rồi! Mod xem cho em việc Avatar cái đi. Đề nghị không ai được sử dụng các hình ảnh bậy bạ có tính chất đen tối. Đặc biệt hơn là không được dùng hình ảnh "gây quyến rũ" phái nam như của tramngan. Điều đó thật là 1 mối hiểm họa ngầm có nguy cơ bùng phát và hủy diệt hết tinh thần của anh em nam nhân của diễn đàn đấy Mod ạh! Chỉ cần nhìn vào cái Avatar của tramngan 1 lần thôi là về nhà cứ thơ thẩn, đến bữa thì thẫn thờ, đến giờ học thì ngớ ngẩn luôn đấy Mod ạh! Có thể nói là những hình ảnh có sác xuất "gây quyến rũ" quá cao như thế nên được loại bỏ ngay từ bây giờ ạh!
Đây cũng là nỗi lòng chung của lũ con trai đấy! Em nói thế mong Mod xem xong rồi xét giúp em nha!

tramnga đã viết :
Huhu! Không biết đâu! Hình người ta như vậy có đâu quyến rũ được ai đâu mà! Hình xấu muốn chết! Các bạn cứ nghĩ vậy đi là hết thơ thẩn liền à!
Trích dẫn:
Có thể nói là những hình ảnh có sác xuất "gây quyến rũ" quá cao như thế nên được loại bỏ ngay từ bây giờ ạh!

Lần sao em không thèm cho mọi người biết mặt em nữa. Nghe sốc quá! Thà lấy mấy cái hình vẽ hồi xưa làm avartar còn sướng hơn. Tưởng đâu em đem hình này lên là các anh chị có hứng viết bài cùng em. Ai dè còn có người phản đối nữa!

Bây giờ lại nhờ anh Admin xem xong rồi xét cho em nha! :mrgreen:

C

chuongcth

ảnh avatar của amin cũng đẹp không kém được rùi tui cũng sẽ kiếm 1 em.cữ chờ xem

Top Bottom