Thích - Thương Anh chưa từng thấy...

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chưa từng thấy dáng vẻ em khi tắm vì thấy anh nhắn tin mà vội lau tay để trả lời lại.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em buồn ngủ díp mắt mà vẫn chịu đựng để nhắn tin với anh, chờ anh ngủ rồi em mới ngủ.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ kích động của em khi được nhận một lời quan tâm từ anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em nói chuyện, ba câu thì có hai câu liên quan tới anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em ôm điện thoại chờ một tin nhắn từ anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em khi vừa nghĩ đến anh liền mỉm cười.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em cố gắng hoàn tất mọi công việc thật nhanh để có nhiều thời gian nói chuyện cùng anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em vừa về đến nhà liền bật điện thoại lên xem thử anh đã trả lời tin nhắn của em chưa.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em háo hức thế nào khi được anh ôm vào lòng.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em chết điếng người khi anh bảo anh không thích em.
Anh cũng chưa từng thấy em tuyệt vọng như nào khi thấy anh trong tay người khác
Vì anh chưa thấy, nên anh không biết trân trọng...

Tiểu thư ngốk

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng mười 2017
584
1,056
204
20
Nghệ An
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em khi tắm vì thấy anh nhắn tin mà vội lau tay để trả lời lại.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em buồn ngủ díp mắt mà vẫn chịu đựng để nhắn tin với anh, chờ anh ngủ rồi em mới ngủ.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ kích động của em khi được nhận một lời quan tâm từ anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em nói chuyện, ba câu thì có hai câu liên quan tới anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em ôm điện thoại chờ một tin nhắn từ anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em khi vừa nghĩ đến anh liền mỉm cười.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em cố gắng hoàn tất mọi công việc thật nhanh để có nhiều thời gian nói chuyện cùng anh.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em vừa về đến nhà liền bật điện thoại lên xem thử anh đã trả lời tin nhắn của em chưa.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em háo hức thế nào khi được anh ôm vào lòng.
Anh chưa từng thấy dáng vẻ em chết điếng người khi anh bảo anh không thích em.
Anh cũng chưa từng thấy em tuyệt vọng như nào khi thấy anh trong tay người khác
Vì anh chưa thấy, nên anh không biết trân trọng...
Thấy và rồi sẽ có kì tích xảy ra sao? Thấy rồi đổi lại cho bản thân sư thương hại hay sao?
Một khi họ đã thực sự không quan tâm cảm xúc, suy nghĩ của bạn quá nhiều thì dù bạn có điên cuồng lên vì 1 tổn thương họ vẫn chỉ gửi đến bạn sự tiếc thương giữa người với người mà thôi. Sự thật vẫn luôn khiến chúng ta đau lòng... Cứ chấp nhận chờ đời, chấp nhận đơn phương, chấp nhận im lặng. Mà đã chấp nhận rồi thì chúng ta phải giữ im lặng.

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
Thấy và rồi sẽ có kì tích xảy ra sao? Thấy rồi đổi lại cho bản thân sư thương hại hay sao?
Một khi họ đã thực sự không quan tâm cảm xúc, suy nghĩ của bạn quá nhiều thì dù bạn có điên cuồng lên vì 1 tổn thương họ vẫn chỉ gửi đến bạn sự tiếc thương giữa người với người mà thôi. Sự thật vẫn luôn khiến chúng ta đau lòng... Cứ chấp nhận chờ đời, chấp nhận đơn phương, chấp nhận im lặng. Mà đã chấp nhận rồi thì chúng ta phải giữ im lặng.
Là em thất vọng hay tuyệt vọng , giá như em là người anh thích thì mọi chuyện sẽ không như thế.
Không biết nên làm thế nào. Không biết bắt chuyện ra sao, cảm giác thích người không thích mình sẽ cùng cực đến như nào.
Em ghét cảm giác mình đã dành thời gian cho anh rất nhiều...
Sao em lại bi thương ngược đến cùng cực vậy nhỉ ?

Tiểu thư ngốk

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng mười 2017
584
1,056
204
20
Nghệ An
Là em thất vọng hay tuyệt vọng , giá như em là người anh thích thì mọi chuyện sẽ không như thế.
Không biết nên làm thế nào. Không biết bắt chuyện ra sao, cảm giác thích người không thích mình sẽ cùng cực đến như nào.
Em ghét cảm giác mình đã dành thời gian cho anh rất nhiều...
Sao em lại bi thương ngược đến cùng cực vậy nhỉ ?
Nếu có hỏi được lí do tại sao tự mình lại làm khổ bản thân nhiều như thế thì cũng hy vọng rằng bản thân có thể tự tìm ra cách để vơi đi bớt cái nỗi đau dai dẳng ấy...
(hôm nay cảm xúc không được nhiều nên đáp lời bạn hơi nhạt nhé!)

• Like
Reactions: Ác Quỷ
Top Bottom