Ai thi ĐẠi hỌc thÌ vÀo nhÉ ! Hay lẮm !

B

bittuot123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mừng các bạn đã ghé thăm topic này, topic dành riêng cho các bạn năm nay thi ĐH và những ai quan tâm đến kì thi quan trọng này!
Các bạn thân mên! Vậy là 12 năm dùi mài kinh sử của chúng ta đã đến ngày hái quả. Nhưng bạn đừng vội nghĩ xem quả mà bạn hái được sẽ như thế nào mà hãy nghĩ đến có một cuộc thi, nói đúng hơn là một trận chiến đang ở trước mắt. Nhất là đỗi với những bạn thi năm nay là khóa cuối cùng khép lại chương trình cũ thì lại càng quyết liệt hơn.
Đến giờ phút này, bạn đã chuẩn bị cho mình một hành trang như thế nào ... Không còn thời gian nữa đâu mà chỉ còn là dốc toàn lực, dồn hết sức... Chưa bao giờ tinh thần quyết tâm của bạn lại lên cao như lúc này phải không nào^^?
Tuy thế, tâm lí trước một cuộc thi như vậy là một điều không thể tránh khỏi, cả những kinh nghiệm, những thủ thuật nho nhỏ trong khi thi và cả những chú ý bên lề cuộc thi nữa ... bạn đã có thông tin gì về nó chưa ...?

Hãy cùng tớ tham gia một buổi conf dành cho các bạn nhé ...!
Buổi conf này sẽ là nơi để các bạn có thể hỏi bất cứ thắc mắc gì liên quan đến cuộc thi. Bạn đã biết về một thủ thuật thú vị trong đánh trắc nghiệm chưa ...? Một kinh nghiệm nho nhỏ trong quá trình làm bài tự luận? Làm thế nào để không bị căng thẳng, lấy lại tinh thần trong những lúc rối trí ra sao ? và cả những chuyện mà bạn có thể sẽ gặp phaỉ trong một kì thi lớn này... Bất kì thắc mắc nào của bạn sẽ được đội ngũ các vị tiền bối hết lòng giúp đỡ ....! Và bạn hãy tin là đó đều là những kinh nghiệm rất cần đấy ...!

Buổi conf do www.1ko2.com tổ chức với sự góp mặt của anh Phạm Tuấn Hoàng : maxpham(http://hocmai.vn/mod/newshm/view.php?id=14308)anh Nguyễn chu Nam Phương - MrLive - SLQ - ĐH FTU 28 Đ (http://hocmai.vn/mod/newshm/view.php?id=14421), chị Thanh Cầm : omaicay với sổ điểm 9.25 văn khối D năm ngoái và còn rất nhiều các bậc tiền bối đã từng là một sĩ tử sẽ luôn sẵn sàng giúp đỡ các bạn. Một cơ hội thú vị để bạn có thêm thông tin, những thông tin nho nhỏ, thú vị này biết đâu sẽ giúp ích rất nhiều cho ban trong kì thi này đấy ...

BUỔI CONF SẼ BẮT ĐẦU VÀO LÚC 20H NGÀY 29/6/2008 HÃY THAM GIA CÙNG CHÚNG TỚ NHÉ ...!!!

Nếu muốn tham gia bạn hãy để lại NICK YAHOO của bạn ở đây, tớ sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất trước khi buổi conf bắt đầu... Và để tranh thù thời gian bạn cũng có thể trình bày những thắc mắc hay bất cứ điều gì liên quan đến kì thi ĐH tại đây, mọi người sẽ sẵn sàng chia sẻ với bạn và giải đáp trong buổi conf
Em cũng rất mong nhận được sự ủng hộ và giúp đỡ của các anh chị đã từng tham gia thi ĐH, muốn truyền lại kinh nghiệm cho đàn em ... anh chị có thể để NICK YAHOO tại đây hoặc liên lạc với em theo nick thuyduong_hgltm.

Chúc tất cả các sĩ tử thi đâu đậu đấy nhé ^^!

20h ngày 29/6/2008 .... để lại nickname của bạn cho tớ nếu muốn tham gia nhé ...^^!

Last edited by a moderator:
Top Bottom