Đại hoc Bách Khoa_Mơ ước và hiện thực

D

duyanhkt

đã đặt mục tiều thì kiểu gì cũng làm:khi (197): nếu thất bại thì cũng không hối tiếc, được làm điều mình mơ ước là vui rồi:khi (46):

C

chuot_chjt

học cái gì cũng được quan trọng là bạn có chăm chỉ học hay không thôi
nếu học BK mà bạn chăm chỉ thì mình nghĩ bạn sẽ thành công thui mà

P

phamminhkhoi

BK phải chăm :D

Nhiều bạn thi vào được là có xu hướng chơi nhiều
Trường khác thì OK
Nhưng riêng BK chỉ cần chơi một năm thôi là sớm muộn cũng bị đuổi :D

V

vuongtu1326

Nhà mình 2 người từ lò BK ra trùi, năm nay mình cũng nhảy nốt vào đó, mong rằng sẽ gặp bạn :D
Mình năm nay bỏ bk bạn ạ,không phải vì mình học kém mà là mình không đam mê,bỏ 2 năm còn đỡ hơn cả đời phải nuối tiếc...mình sẽ thực hiện giấc mơ của mình là trở thành bác sỹ.
học cái gì cũng được quan trọng là bạn có chăm chỉ học hay không thôi
nếu học BK mà bạn chăm chỉ thì mình nghĩ bạn sẽ thành công thui mà
đã đặt mục tiều thì kiểu gì cũng làm:khi (197): nếu thất bại thì cũng không hối tiếc, được làm điều mình mơ ước là vui rồi:khi (46):

BK phải chăm :D

Nhiều bạn thi vào được là có xu hướng chơi nhiều
Trường khác thì OK
Nhưng riêng BK chỉ cần chơi một năm thôi là sớm muộn cũng bị đuổi :D
Các bạn nói đúng và chơi là tâm lý của phần lớn sinh viên,đến lúc gần thi thì mới cày ghê hồn,nếu quyết tâm thì nhất định sẽ học tốt!bạn nào muốn tuần nào cũng có lab và exercise ,tháng nào cũng có assigment thì thi vô khoa máy tính của bk hcm,học mệt chết luôn(vì mình không đam mê nên khó cống hiến-->mệt:D)

C

cry_zaizai

chữ "Bách Khoa" nghe cũng oành tá tràng hê:D: . Chất lượng đào tạo của BK (mình đang nói BK HCM) thì quá tốt, nhưng tốt cho sau này ko cũng tuỳ ngành và tuỳ người nữa, những bạn thật chăm, thông minh, ... ngoài ra còn có sức khoẻ tốt nữa thì hãy nhắm đến BK.

D

daibangdangcanh

em nghĩ răng mình đủ tự tin và ý chí nỗ lực,sự tỉnh táo, em yêu BK HN, em sẽ vượt qua tất cả, anh chị nào ủng hộ em nào! Năm 2011 em sẽ thi BK khoa Vật lý hật nhân, anh chị biết chính xác điểm chuẩn khoa này ko?

J

jinny.ng0k

a đang học bách khoa hà nội, lớp kĩ sư tài năng ĐTVT đây, học cũng mệt lắm e ak!
được cái có niềm đam mê bóng rổ..vì vậy chỉ cần sau khi chơi bóng rổ về, mệt mỏi sẽ hết...và lại có thể hjc tập
lớp vật lí hạt nhân lấy 17 điểm em ak

M

marik

Thi bách khoa chứ có phải đi bắt cọp đâu mà các bạn trẻ xoắn thế :-<

Top Bottom