HMF Confess HMF Confession 250: Lời tạm biệt muốn nói với mọi người

Thảo luận trong 'HOCMAI Forum Confession' bắt đầu bởi CTV Confession, 12 Tháng mười 2019.

Lượt xem: 179

1. CTV Confession

CTV Confession CTV HMF Confession Cộng tác viên Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    HMF Confession
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

08/10/2019 20:56:35
    Gửi @Ng T Dũng @temotojirimo12 @Trâm Nguyễn Thị Ngọc @Linh Hy @peekaiyuan64 @Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 @jehinguyen @Phạm Đình Tài @Pineapple <3 @Vũ Ivy và tất cả những người bạn của tôi trên HMF
    Hello! Có lẽ mọi người vẫn chưa biết em là ai :D Nhưng em mong sau khi đọc xong bài viết này thì mọi người có thể nhận ra em.
    Em cũng mới tham gia diễn đàn được vài tháng thôi, đây là một khoảng thời gian không quá dài nhưng cũng đã để lại cho em rất nhiều ấn tượng và kỉ niệm sâu sắc. Em nhớ lần đầu tiên vào diễn đàn, em khá bỡ ngỡ và lúng túng, không quen một ai, cứ như bước vào một vùng đất xa lạ. Nhưng rất may là em được một cô bé khá thân thiện bắt chuyện với em, là bé @Roshan. Tiếp đến là em gặp được người bạn mà em quen trên là @peekaiyuan64. Em bắt đầu tìm hiểu về nội quy diễn đàn, nhưng dù thế nào thì em vẫn lại mắc vi phạm :p. Rồi một thời gian sau đó, em làm quen được với bé mèo, bé Mai Anh, bé cương, thím Dứa, jehi, Trâm,... rồi rất là nhiều người bạn khác :D Em bắt đầu cảm thấy thích thú với diễn đàn hơn, nói đúng hơn là ''nghiện'' :p Trước đây em là người rất nhút nhát, không biết thể hiện mình, không biết bộc lộ mình. Nhưng khi biết đến HMF thì em đã có dịp để làm điều đó, mặc dù không phải bộc lộ hoàn toàn nhưng em đã phần nào tự tin hơn :D Em quen được chị Xuân- một người chị mẫu mực và tâm lí trong chuyện tình cảm :D Em cả chị có khá nhiều điểm chung nên em rất thích khi được nói chuyện với chị. Rồi em quen được những người anh trai tốt như anh Thuận, anh Đạt, anh Vũ, rồi cả ông Vie, vân vân và mây mây nữa cơ :D Họ đều là những người anh tốt, nếu như có anh trai em cũng ước có được một người anh như các anh. Rồi ngoài ra em còn quen được những bé trai so cute, những cô em gái so kawaii nữa >< . HMF là một ngôi nhà ''online'' của em. Mặc dù phải xa nơi đây một thời gian dài, không biết đến bao giờ mới có thể quay lại được. Nhưng em vẫn sẽ nhớ tới mọi người nhiều >< . Chào tạm biệt gia đình HMF! Hẹn gặp lại mọi người vào một ngày đẹp trời!
    Ẩn danh with Luv <3
    -------------------------------------------------------
    Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Pineapple <3, Roshan, Vũ Ivy6 others thích bài này.
  2. jehinguyen

jehinguyen Mod Tiếng Anh Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    THCS Xuân Diệu

Em biết là ai rồi đó nha '-' Đi sớm về sớm nha ;-; Hẹn chị ngày tái ngộ tại sở thú '^'

Phạm Đình Tài thích bài này.
  3. peekaiyuan64

peekaiyuan64 CTV Thiết kế Cộng tác viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Triệu Thuận

- đoán không lầm là @Karry Nguyệt :3 vì thấy kiểu xưng hộ và call tên người khác quen quen :> đây chỉ là đoán thôi nhé
    cảm ơn bạn đã send cfs cho mình và các bạn khác :v chúc bạn có một ngày tốt lành :3 đi sớm về sớm nhé :> love u.

Roshan thích bài này.
  4. Phạm Đình Tài

Phạm Đình Tài Tmod Văn Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    Nguyễn Công Trứ

Lúc đầu tưởng Linh Chi ai dè bà Nguyệt :D

peekaiyuan64jehinguyen thích bài này.
  5. Trâm Nguyễn Thị Ngọc

Trâm Nguyễn Thị Ngọc Học sinh tiến bộ Thành viên HV CLB Hóa học vui HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    Trường TH&THCS Hải Ba

Hic, chị đi sớm về sớm chị nhé :(
    Hẹn ngày chị em mình tái ngộ :D

6. temotojirimo12

temotojirimo12 TMod Cộng đồng Cu li diễn đàn HV CLB Hóa học vui HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    THCS TRÍ PHẢI

Lúc đầu thú thật em ko biết chị là ai
    Nhưng đọc tới chữ bé mèo là em biết tỏng rồi :D
    nhanh quay lại chị nhé
    người chị đầu tiên làm quen với em trong tập sự team CĐ

peekaiyuan64phamkimcu0ng thích bài này.
  7. Pineapple <3

Pineapple <3 Học sinh chăm học Thành viên HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    THCS-THPT Tạ Quang Bửu

Mới định quay trở lại đây thì nhận tin em tôi đi?? Mà quan trọng hơn, tại sao chị bị gọi là "thím" ?????

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted