English 11 Project

Thảo luận trong 'Hỏi bài tiếng Anh lớp 11' bắt đầu bởi Nguyễn Linh683@, 12 Tháng chín 2019.

Lượt xem: 60

1. Nguyễn Linh683@

Nguyễn Linh683@ Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    ST.JOHN
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Trả lời những câu hỏi sau
    1. Are there any problems in your family? What are they about? Where do they come from? How do you deal with them? How do your parents deal with them?
    2. What would you like to change about yourself so that you can deal with the conflicts better?
    3. Do you think your parents should change their attitudes and rules? Why? Why not?

2. 98md21

98md21 Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường đại học

Bạn muốn trợ giúp với những câu hỏi nào? Mình có thể giải thích hay dịch qua tiếng Việt những đó.

3. Kỳ Thư

Kỳ Thư Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Số 1 An Nhơn

Cái này còn tùy thuộc vào việc bạn muốn nói về gia đình bạn như thế nào . Nếu bạn không rõ câu hỏi muốn hỏi về vấn đề gì . Mình sẽ giải đáp giúp bạn . Và mình cần bạn tự trả lời câu hỏi khi đã hiểu vấn đề . Còn về phần dịch mình sẽ giúp bạn . Tụi mình không thể viết bài theo ý mình được bởi nó sẽ không phù hợp với bạn nếu giáo viên bộ môn của bạn yêu cầu sự thực tế trong câu trả lời của bạn về gia đình bạn. Chúc bạn học tốt.

Nguyễn Linh683@98md21 thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted