Sự kiện Kết quả sự kiện "Bình luận hay - Nhận ngay quà tặng" tháng 08/2019

Thảo luận trong 'Cuộc thi - Sự kiện - Hoạt động' bắt đầu bởi Ngọc Bùi 12345, 5 Tháng chín 2019.

Lượt xem: 374

1. Ngọc Bùi 12345

Ngọc Bùi 12345 Vì học sinh thân yêu! Cu li diễn đàn Nhân viên HOCMAI

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Đoàn Thượng
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Xin chào các thành viên đại gia đình HMF,

Một tháng trôi qua thật nhanh với bao nhiêu sự kiện, bao kế hoạch diễn ra. Và hôm nay, mình thật vui mừng khi nhìn thấy các bạn học sinh xung quanh mình khai giảng đón chào năm học mới.
    Những con đường đầy cờ và hoa, những con phố tắc kẹt vì phụ huyng, học sinh bắt đầu đổ ra đường chào mừng này tựu trường của năm học.

Ngày hôm nay, mình lại nhớ đến bao kỷ niệm của những ngày tháng đầu tiên tới lớp, khi chị gái loẹt quẹt đôi dép dắt mình đi tìm lớp học từ dãy nhà này qua dãy nhà khác, rất tình, rất bỡ ngỡ.

Quay lại chủ đề chính, sự kiện "Bình luận hay - nhận ngay quà tặng" đã đi qua bao thăng trầm, đi qua bao tháng ngày nhưng mình vẫn muốn giữ gìn sự kiện này để tìm ra những thành viên thực sự tích cực. Các bạn đang là những nhân tố tích cực nhất, làm việc hiệu quả nhất và đáng được các thành viên khác học hỏi vì sự cố gắng từng ngày.

Danh sách những thành viên đạt giải tháng 08/2019:
    STTTên thành viênSố lượng bài viếtPhần thưởng
    (Thẻ điện thoại)
    1@who am i?983300.000VNĐ
    2@zzh0td0gzz702150.000VNĐ
    3@mbappe2k546550.000VNĐ

Mình biết rằng, ba bạn này đều là những cái tên quen thuộc của sự kiện "Bình luận hay qua nhiều tháng. Các bạn thực sự xứng đáng với phần thưởng này hơn ai hết!

Mong rằng các bạn tiếp tục giữ vững phong độ và cố gắng trong năm học, mang tinh thần của bản thân lan tỏa khắp cộng đồng học sinh nào các bạn ơi!

Ba thành viên được ghi danh ở trên khi nhận được thông báo vui lòng lập hội thoại gửi thông tin (link bài viết, yêu cầu nhà mạng) để BTC chuẩn bị và gửi lại cho các bạn một cách nhanh chóng.

Lưu ý: - Phạm vi áp dụng: Các box học tập gồm: THI CỬ, NGỮ VĂN, VẬT LÍ, SINH HỌC, HÓA HỌC, LỊCH SỬ, NGOẠI NGỮ, ĐỊA LÍ, TOÁN.

Bước vào năm học mới, các box học tập, cộng đồng trên Diễn đàn HOCMAI sẽ cố gắng tạo ra những topic học thuật trao đổi chất lượng, tạo nên tinh thần học tập say sưa và hiệu quả dành cho thành viên toàn diễn đàn. Chính vì vậy, rất mong nhận được những đánh giá, góp ý tích cực để các box cải thiện thêm nữa nhé!

Cảm ơn và chúc mừng các bạn!

Tống Huy, mbappe2k5, phamkimcu0ng4 others thích bài này.
  2. Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 Học sinh gương mẫu Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Bảo Lộc

Chúc mừng tất cả mọi người nhé! Mình cũng nằm trong top 5 người cao nhất nè :D

Ngọc Bùi 12345 thích bài này.
  3. Takudo

Takudo Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Japan And Vietnam

Đen cho chj Am ghê
    Suýt được card 500k
    Mà thôi tháng sau cố gắng nha chị
    Chúc mừng mọi người nha ^^

4. mbappe2k5

mbappe2k5 Học sinh tiến bộ Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam

Riêng cái đoạn này không đúng lắm, vì em mới bắt đầu được thưởng từ tháng 7 thôi (nick cũ) :D Nhưng dù sao cũng cảm ơn chị ạ, mong chị sẽ gửi thẻ cào trong thời gian sớm nhất nhé chị!

Takudo thích bài này.
  5. temotojirimo12

temotojirimo12 TMod Cộng đồng Cu li diễn đàn HV CLB Hóa học vui HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    THCS TRÍ PHẢI

Chúc mừng mọi người nha

6. Thiên Thuận

Thiên Thuận CTV Shop HMF|GOLDEN Challenge’s first runner-up Cộng tác viên TV ấn tượng nhất 2017 HV CLB Hóa học vui

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Trần Đại Nghĩa

Chúc mừng mọi người nhá, nhất là em gái của anh @who am i? hihi <3

7. Đỗ Hằng

Đỗ Hằng Mod Sinh học Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    THCS Hợp Thành

Chị Am suýt 1000 bài viết, ôi ngưỡng mộ ghê
    Chúc mừng bác @who am i? và mọi người nhé

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted