Tâm sự Thời học sinh , bạn đã từng cảm nắng ai chưa ?

Alice William

Học sinh chăm học
Thành viên
30 Tháng sáu 2019
135
559
81
Du học sinh
Horace Mann School
Chúng ta ai ai cũng có một thời học sinh, một thời thanh xuân đầy tươi đẹp, cũng từng một lần cảm nắng một bạn nào đó, vậy lí do gì mà đã khiến bạn đổ bạn ấy hay là từng " rung động " trước bạn cùng giới lần nào chưa ? Sẵn tiện, cho mình hỏi mn ( nhất là các bạn nam ) , các bạn thích mẫu con gái như thế nào nhất , cho mình ý kiến ạ. Cảm ơn mn rất nhiều :D
nói sao nhỉ ,từ trước tới giờ thì chưa 1 một ai lọt vào mắt xanh cả :)
nhưng dạo này có cảm giác cảm nắng 1 người >< ,chỉ là cảm giác thoy chứ không biết nó như thế nào hết á

Thiên Nhất Vũ Hoàng

Học sinh
Thành viên
7 Tháng chín 2019
29
151
26
Hà Nội
HMS
Chúng ta ai ai cũng có một thời học sinh, một thời thanh xuân đầy tươi đẹp, cũng từng một lần cảm nắng một bạn nào đó, vậy lí do gì mà đã khiến bạn đổ bạn ấy hay là từng " rung động " trước bạn cùng giới lần nào chưa ? Sẵn tiện, cho mình hỏi mn ( nhất là các bạn nam ) , các bạn thích mẫu con gái như thế nào nhất , cho mình ý kiến ạ. Cảm ơn mn rất nhiều :D
kkkkkk chưa 1 ai hết :3333 ,không có người nào lọt vào ống kính hết! :3333

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi
Cảm nắng không dưới 5 người, nhưng toàn không được đáp lại hoặc là có người yêu :))))
Lí do thì toàn là cao ráo và đẹp trai :> Nhưng cũng có 1 người học giỏi quá nên tự dưng mình crush
Cảm nắng người cùng giới thì hình như rồi ... nhưng mà cái cảm giác nó cũng hơi bị khó xác định :((
12 năm học không có nổi một mối tình :))))

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Sẵn tiện, cho mình hỏi mn ( nhất là các bạn nam ) , các bạn thích mẫu con gái như thế nào nhất , cho mình ý kiến ạ. Cảm ơn mn rất nhiều :D
Tại sao bạn nữ lại phải thay đổi mình vì hình mẫu của các bạn nam? Mà em không để cho các bạn nam thích em vì em là chính em?

Lyo chan

Banned
Banned
Thành viên
12 Tháng chín 2019
72
100
21
18
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
Mình thì đã từng cảm nắng một bạn cùng khối:D
Mình thích mẫu con gái cá tính:D

Phủ Thiên

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng tám 2019
580
615
121
16
Bình Định
Trường Free
Mình thì thích mẫu con gái dễ thương , cá tính , .... vv cho là vậy , à quên mẫu con gái hiền nữa , mà chả lúc nào có ai gần gũi mình vậy ta ?

mynamelucnhatbach

Học sinh mới
Thành viên
9 Tháng ba 2020
13
9
6
16
Đắk Lắk
thcs trần hưng đạo
mình từng có CẢM GIÁC cảm nắng một người thì phải, nhưng bao giờ cũng vậy , lí trí lại thắng con tim, m quyết định từ bỏ bạn đó và cảm thấy như lòng nhẹ bẫng đi hay sao á, chỉ coi nó là bạn thôi và nó cũng thế giờ hai đứa là bạn thân của nhau đó

Top Bottom