Vật lí TOPIC GIẢI ĐÁP THẮC MẮC EVENT VẬT LÍ THẬT THÚ VỊ

nhatminh1472005

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng sáu 2017
643
411
101
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam
thì mình báo cáo vi phạm đấy
Ai mà chả biết bạn ơi, nhưng quy định của BTC là vậy rồi, dù bài có xóa đi xong bạn gửi bài mới vẫn tính là sửa đấy thôi.
P/s: Mình thấy nhóm bạn có tên nhóm rồi cơ mà!

machung25112003

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng tư 2017
1,227
1,041
264
Hà Nội
Ai mà chả biết bạn ơi, nhưng quy định của BTC là vậy rồi, dù bài có xóa đi xong bạn gửi bài mới vẫn tính là sửa đấy thôi.
P/s: Mình thấy nhóm bạn có tên nhóm rồi cơ mà!
đó là có người nói thì mình mới sửa

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Xóa làm sao được bạn??? Chức năng xóa status bị khóa lâu rồi mà, giờ chỉ còn BTC được quyền xóa bài đi thôi.
Uả nó đâu liên quan xóa stt em? Trả lời gì vậy nè
thế mình xóa đi rồi gửi lại có được ko
Theo mình nghĩ đó là một bài học kinh nghiệm cho nhóm Hưng nè, lần sau cẩn thận hơn. Theo như lưu ý nếu phát hiện ra Hưng chỉ cần hỏi cách xử lí là được thoai. Nhưng lỡ sữa roài thì rất có thể bị điểm 0. Tuy vậy, mình vẫn mong BTC cho nhóm 1 cơ hội nộp bài chứ không bị ăn điểm 0.

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Trả lời và chèn ảnh minh họa có được không ạ???
:D
Nhóm bạn em "lỡ" không đọc kĩ quy định và nhóm đấy không phải nhóm trưởng gửi bài thì sao ạ???
Anh nghĩ việc chèn thêm ảnh minh họa là được mà.
---
Còn về cái không phải nhóm trưởng nộp thì xem lại ở lưu ý nè! :D Anh nghĩ những bài viết không do nhóm trưởng nộp sẽ tính là spam và xử lí theo quy định của diễn đàn.

HMF Vật lí

BQT môn Vật lí
2 Tháng năm 2017
290
744
121
View attachment 124842
Bạn đọc mục số 3 và mục số 5 trong phần lưu ý nhé! Theo mình team bạn vòng này 0 điểm!
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
@HMF Vật lí , @Trương Văn Trường Vũ, @bé nương nương, @trà nguyễn hữu nghĩa, @Vie Hoàng , @Tín Phạm cho em hỏi ạ, là nếu 1 team trong suốt quá trình tham gia từ vòng 1 đến vòng 3 của cuộc thi, có một thành viên bị chuyển màu nick thì có sao không ạ?
nếu bị chuyển sang vi phạm nhiều lần trở lên thì thành viên đó sẽ bị loại nha.
thế mình xóa đi rồi gửi lại có được ko
Bài viết bị sửa sẽ được tính là 0 điểm ở vòng 1 nha.
team e do k đọc kỹ quy định nên e đã lỡ nộp bài thì giờ sao ạ
sẽ bị tính là spam và xử lý theo quy định nếu bạn không phải nhóm trưởng
Trả lời và chèn ảnh minh họa có được không ạ???
:D
Nhóm bạn em "lỡ" không đọc kĩ quy định và nhóm đấy không phải nhóm trưởng gửi bài thì sao ạ???
Chèn ảnh minh họa được nha bạn.

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Nhóm em có một bạn bận công việc không thể tham gia thì có sao không ạ!!! Nếu nhóm trưởng ngày hôm đó không thể tham gia thì có sao không ạ :)

Quân (Chắc Chắn Thế)

Trùm vi phạm
Thành viên
18 Tháng chín 2017
1,266
2,329
261
19
Hà Nội
Trường Mần Non
Nhóm em có một bạn bận công việc không thể tham gia thì có sao không ạ!!! Nếu nhóm trưởng ngày hôm đó không thể tham gia thì có sao không ạ :)
ui trùng hợp ghê
Theo thể lệ thì hình như là bầu ra 1 người làm thui
ko bắt buộc là trưởng nhóm
Trùng hợp ko hề nhẹ với team em :D

• Like
Reactions: Đắng!

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
ui trùng hợp ghê
Theo thể lệ thì hình như là bầu ra 1 người làm thui
ko bắt buộc là trưởng nhóm
Trùng hợp ko hề nhẹ với team em :D
Ôi team chị thì chắc còn 3 người tham dự vòng 2, nếu chị on được thì cùng tham gia, còn không là hiazz... Có điều niềm vui quan trong.. Một bạn nữa thì trại hè không thể tham gia được :) Nhưng tham gia vì niềm vui vì yêu sự đoàn kết nên cho em ấy đi chơi cho vui, cho thoải mái, không cần lo lắng cho team mà làm mất niềm vui cho bản thân...
#Quân team em cũng cố lên... Chúc team em đạt được kết quả như mong muốn :)

Quân (Chắc Chắn Thế)

Trùm vi phạm
Thành viên
18 Tháng chín 2017
1,266
2,329
261
19
Hà Nội
Trường Mần Non
Cho em hỏi chọn người đại diện ở đâu ạ?
(vòng 2)
Em bận rùi :(
Phải để bạn khác làm người đại diện thay team :(

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh

Trâm Nguyễn Thị Ngọc

Giải Nhất event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
13 Tháng mười 2018
1,523
1,339
216
18
Quảng Trị
Trường TH&THCS Hải Ba
Cho em hỏi về thể lệ vòng 2
Giả sử sau khi đoán xong ô chữ số 1, team đó đoán luôn ô chữ lớn thì các ô chữ sau có cần trả lời nữa không ạ? Bài viết đăng câu trả lời ô chữ lớn ngay chính topic vòng 2 luôn sao? Bài viết này sẽ được ẩn tới khi nào ạ? Và BTC sẽ công bố đáp án đó đúng hay sai vào lúc nào vậy ạ?

trà nguyễn hữu nghĩa

Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Cho em hỏi về thể lệ vòng 2
Giả sử sau khi đoán xong ô chữ số 1, team đó đoán luôn ô chữ lớn thì các ô chữ sau có cần trả lời nữa không ạ? Bài viết đăng câu trả lời ô chữ lớn ngay chính topic vòng 2 luôn sao? Bài viết này sẽ được ẩn tới khi nào ạ? Và BTC sẽ công bố đáp án đó đúng hay sai vào lúc nào vậy ạ?
Sau 7 phút công bố đề BTC sẽ cho hiện tất cả câu trả lời, nếu có đáp án đúng thì mở ô chữ, còn sai thì cho ẩn luôn.

Trâm Nguyễn Thị Ngọc

Giải Nhất event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
13 Tháng mười 2018
1,523
1,339
216
18
Quảng Trị
Trường TH&THCS Hải Ba
Sau 7 phút công bố đề BTC sẽ cho hiện tất cả câu trả lời, nếu có đáp án đúng thì mở ô chữ, còn sai thì cho ẩn luôn.
Ý em là ô chữ lớn ạ.
sau khi đoán ô chữ lớn thì mấy cái ô chữ để lấy gợi ý có cần trả lời nữa không ạ?

trà nguyễn hữu nghĩa

Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Ý em là ô chữ lớn ạ.
sau khi đoán ô chữ lớn thì mấy cái ô chữ để lấy gợi ý có cần trả lời nữa không ạ?
Nếu đoán đúng ô chữ lớn BTC sẽ kết thúc vòng 2 và công bố toàn bộ ô chữ, còn nếu đoán sai thì nhóm của bạn sẽ không được tham gia vòng 2 nữa nha.

• Like
Reactions: Giang2k5
Top Bottom