Thắc mắc Xác nhận tài khoản HOCMAI Forum

Kha_La

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng năm 2019
396
362
76
19
Quảng Nam
thcs nguyễn trãi

Attachments

267.1 KB · Đọc: 68

Quang Đông

Cựu CTV Thiết kế | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
24 Tháng ba 2019
444
2,960
316
Đồng Tháp
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry
Cậu bấm vào chỗ mà mình đã cho vào ô đỏ ấy!
Sau đó link đó sẽ tự dẫn bạn đến với diễn đàn!
Chúc bạn thành công!

Quang Đông

Cựu CTV Thiết kế | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
24 Tháng ba 2019
444
2,960
316
Đồng Tháp
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry
mimhf làm rồi mà ở trên ấy
Bạn nhấp vào chữ: Xác nhận tài khoản của cái mail được diễn đàn gửi gần đây nhất! Chú ý là cái mail được gửi gần đầy nhất(ở mỗi mail có thời gian, bạn xem sẽ rõ!)
Và bạn nhớ là đăng xuất nick @Kha_La ra nha! Rất có thể bạn đang đăng nhập nick này mà lại xác nhận nick khác thì nó lỗi!
Cách đây:
đầu tiên đăng nhập vào diễn đàn bằng nick mới của em cậu! (Nick đó tên "thần thái" đúng không?)
Sau đó qua gmail mà cậu đã dùng để đăng ký nick của em cậu!
Và nhấp vào dòng chữ : Xác nhận tài khoảng của các mail được diễn đàn gửi gần đây nhất(như đã nói mỗi mail có thời gian gửi được ghi lại rõ nên cậu có thể nhận biết)

Kha_La

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng năm 2019
396
362
76
19
Quảng Nam
thcs nguyễn trãi
Bạn nhấp vào chữ: Xác nhận tài khoản của cái mail được diễn đàn gửi gần đây nhất! Chú ý là cái mail được gửi gần đầy nhất(ở mỗi mail có thời gian, bạn xem sẽ rõ!)
Và bạn nhớ là đăng xuất nick @Kha_La ra nha! Rất có thể bạn đang đăng nhập nick này mà lại xác nhận nick khác thì nó lỗi!
Cách đây:
đầu tiên đăng nhập vào diễn đàn bằng nick mới của em cậu! (Nick đó tên "thần thái" đúng không?)
Sau đó qua gmail mà cậu đã dùng để đăng ký nick của em cậu!
Và nhấp vào dòng chữ : Xác nhận tài khoảng của các mail được diễn đàn gửi gần đây nhất(như đã nói mỗi mail có thời gian gửi được ghi lại rõ nên cậu có thể nhận biết)
mình thử lại và được rồi

Top Bottom