CLB Khu vườn ngôn từ Giải đáp thắc mắc về event "Nét phấn vẽ nết người"

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các hội viên CLB Khu Vườn Ngôn Từ thế hệ mới :D Chào các bạn yêu mến các event học thuật trên toàn thể diễn đàn HOCMAI :D

Sau một thời gian dài cân nhắc và thảo luận về nội dung, cuối cùng event "Nét phấn vẽ nết người" đã lên sóng trong cơn bão sự kiện hè nóng bỏng này :D

Tại topic này, chúng mình sẽ giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến cuộc thi "Nét phấn vẽ nết người". Mời các bạn vui lòng đặt câu hỏi tại topic này .

Link đăng kí tham gia cuộc thi "Nét phấn vẽ nết người"
https://diendan.hocmai.vn/threads/dang-ki-tham-gia-event-net-phan-ve-net-nguoi.756638/

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
@Nguyễn T.T Vy @Linh - chan @Mimi-chan @Tam Cửu Bài đăng kí của các bạn để tham gia event "Nét phấn vẽ nết người" đã bị mình xóa rồi.
Mình rất tiếc về điều này nhưng đây là event học thuật mang tính chất nội bộ chứ không phải dành cho toàn bộ thành viên của diễn đàn như các event khác các bạn ạ. Mình nghĩ chắc đây cũng là một event học thuật đầu tiên từ chối thành viên tham gia nhưng luật vẫn là luật. Event này dành riêng cho hội viên CLB Khu Vườn Ngôn Từ. Các đối tượng CTV hoặc BQT cũng chỉ tham gia để học hỏi cách tổ chức thôi chứ không được quyền tham gia sinh hoạt để chữa bài đâu các bạn ạ.

Mình mong là lần sau các bạn sẽ đọc kĩ thể lệ trước khi đăng kí tham gia

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
20h30 ngày 23/6 (tối mai) BTC sẽ đăng chủ đề NLXH và mọi người bắt đầu nộp bài. Mình sẽ cài chế độ ẩn cho tất cả các bài dự thi. Vậy là ngày mai sẽ có chủ đề và bắt đầu viết bài dự thi
+ 20h30 ngày 28/6 BTC sẽ khóa topic gửi bài dự thi, mở công khai các bài dự thi để các bạn tham khảo bài dự thi của các thí sinh & tiến hành chấm điểm Thời gian hết hạn để viết là 28-6 ạ

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
20h30 ngày 23/6 (tối mai) BTC sẽ đăng chủ đề NLXH và mọi người bắt đầu nộp bài. Mình sẽ cài chế độ ẩn cho tất cả các bài dự thi. Vậy là ngày mai sẽ có chủ đề và bắt đầu viết bài dự thi
+ 20h30 ngày 28/6 BTC sẽ khóa topic gửi bài dự thi, mở công khai các bài dự thi để các bạn tham khảo bài dự thi của các thí sinh & tiến hành chấm điểm Thời gian hết hạn để viết là 28-6 ạ
Đúng rồi em nhé

Huyền Sheila

Học sinh chăm học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
760
847
146
19
TP Hồ Chí Minh
THCS Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp
Chị Châu cho em hỏi, khi nộp bài thì mình nộp ở đâu ạ?

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Chị ơi, em không tìm thấy topic đăng bài đâu cả :<
À, chị cài lịch rồi em. Đến đúng 20h30 nó sẽ hiện lên em nhé. Chị cũng có tag mấy đứa rồi. Trong trường hợp mà các em không nhận được tag thì Sana sẽ online để đưa link cho mấy đứa nhanh nhất có thể. Nên em yên tâm nhé.

Starter2k

Học sinh tiến bộ
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
16 Tháng tám 2017
504
831
164
TP Hồ Chí Minh
Đề bài đây nhé các bạn https://diendan.hocmai.vn/threads/chu-de-cuoc-thi-net-phan-ve-net-nguoi-mua-ha-tuan-1.757557/
1. @Huyền Sheila
2. @Kyanhdo
3. @Tư Âm Diệp Ẩn
4. @Phạm Đình Tài
5. @Mart Hugon
6. @Misaka Yuuki
7. @hoaxuan9b@gmail.com
8. @Ye Ye
9. @Trangg Thuỳy 5324
10. @Nguyễn Như Tuyết
11. @thaohien8c
12. @Hinachigo
P/s: Tạm thời vẫn còn đang lỗi chức năng ẩn bài. Vì vậy, bọn mình sẽ online túc trực để làm thủ công. Do vậy, các bạn cứ yên tâm nhé

• Like
Reactions: baochau1112

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Chào các hội viên CLB Khu Vườn Ngôn Từ thế hệ mới :D Chào các bạn yêu mến các event học thuật trên toàn thể diễn đàn HOCMAI :D

Sau một thời gian dài cân nhắc và thảo luận về nội dung, cuối cùng event "Nét phấn vẽ nết người" đã lên sóng trong cơn bão sự kiện hè nóng bỏng này :D

Tại topic này, chúng mình sẽ giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến cuộc thi "Nét phấn vẽ nết người". Mời các bạn vui lòng đặt câu hỏi tại topic này .

Link đăng kí tham gia cuộc thi "Nét phấn vẽ nết người"
https://diendan.hocmai.vn/threads/dang-ki-tham-gia-event-net-phan-ve-net-nguoi.756638/
Chủ đề đã được đăng chưa chị

• Like
Reactions: baochau1112

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam