Ngoại ngữ [GOLDEN Challenge] Bật mí event GOLDEN Challenge

Status
Không mở trả lời sau này.

HMF Ngoại Ngữ

BQT môn Ngoại ngữ
2 Tháng năm 2017
303
1,268
159
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào toàn thể các thành viên của diễn đàn HOCMAI :Chuothong23
Như vậy là năm học 2018 - 2019 cuối cùng cũng đã kết thúc, trước mắt các bạn là một mùa hè đầy hứng khởi, tiếp lại năng lượng cho năm học tiếp theo :Chuothong76:Chuothong31:Chuothong63 Nhưng cũng đừng quên rằng mùa hè này, diễn đàn HOCMAI có rất nhiều hoạt động giúp các bạn vừa học vừa chơi, rất bổ ích và thú vị đó nha :rongcon9
Một trong số các event sẽ diễn ra trên diễn đàn hè này là GOLDEN Challenge, một sự kiện rất mới của box Anh đó nha!!! Hẳn các bạn đang rất tò mò và háo hứng chờ đợi event này, bây giờ mình xin tiết lộ một vài thông tin cho các bạn "hóng" nha :Tuzki17
Đây sẽ là lần đầu tiên box Anh tụi mình tổ chức một event Speaking, tức là kĩ năng nói, một trong những kĩ năng quan trọng nhất trong Tiếng Anh, thể hiện rõ rằng bạn giỏi đến đâu, bạn đã học được những gì, bạn tiếp thu có tốt những gì mình học không. Bên cạnh đó đây cũng là một kĩ năng hết sức thú vị vì sự phong phú bất tận của Tiếng Anh.
Mục đích chúng mình tổ chức cuộc thi này để các bạn có thể thể hiện kĩ năng nói của mình :Rabbit22 Và đây cũng là cơ hội để giao lưu với những người yêu thích môn Tiếng Anh khác trên khắp diễn đàn HOCMAI để trau dồi thêm kiến thức và kĩ năng của chính bạn :rongcon28
Cuộc thi cũng sẽ có những phần thưởng hết sức đặc biệt cho các bạn đó nha :rongcon31
Bật mí nhỏ là thời gian mở đăng kí cho event là ngày 5/6, mau mau đặt lịch tham gia nào các bạn ơi!!!
Chúc các bạn có một buổi tối vui vẻ!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom