Minigame [Minigame] Minigame Happy Women's Day

Status
Không mở trả lời sau này.

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tháng 3 không chỉ là tháng thanh niên, tháng tuổi trẻ mà tháng 3 còn là tháng tôn vinh một nửa thế giới, tôn vinh phái đẹp với ngày Quốc tế Phụ nữ. Ngày 8/3 là một ngày đặc biệt có ý nghĩa quan trọng đối với tất cả phụ nữ trên toàn thế giới. Nhân sự kiện vinh danh cao cả này, team tập sự Cộng Đồng quyết định tổ chức minigame 'Happy Women's Day
JFBQ00222070605A1. Đối tượng: Toàn bộ HMFers (trừ BTC)
Yociexp582. Nội dung: Thành viên gửi lời chúc qua Shop quà tặng HMF
:Chicken263. Thể lệ:
- Mỗi thành viên gửi tối đa ba bài dự thi
- Không giới hạn số thành viên nhận
- Thành viên có thể tặng quà, bài hát, video cùng lời chúc
- Toàn bộ lời chúc được gửi vào 8.3.2019
- Lời chúc hoàn toàn là do bản thân tự tạo ra, không copy trên internet
- Quy định xét giải dành riêng cho giải 'Lời chúc cộng đồng được yêu thích nhất': Không kêu gọi bình chọn (Mọi hình thức kêu gọi status, hội thoại, comment,... đều hủy bài)
JFBQ00137070104B4. Giải thưởng:
- Lời chúc hay nhất: 1000 HMC + 2 áo HOCMAI (1 áo dành cho người gửi, 1 áo dành cho người nhận)
- Lời chúc Cộng Đồng được yêu thích nhất: 500 HMC
JFBQ00170070306B5. Ban tổ chức :Team tập sự Cộng Đồng
---------------------------------------------------
Mọi thắc mắc các bạn gửi tại đây: [Thắc mắc] Minigame Happy Women's Day
--------------------------------------------
Mọi thắc mắc mời các bạn gửi tại đây: [Thắc mắc] Minigame Happy Women's Day
-------------------------------------------
@Ngọc Bùi 12345 @Đức Nhật @Play with me @Hồ Nhi @Cô Bé Mặt Trăng @Mart Hugon @Kuroko - chan @phamkimcu0ng @The Joker
------------------------------------------
Gửi các bạn bộ avatar + banner minigame:
------------------------------------
  1. Lời chúc cộng đồng là gì?
    Trả lời: Lời chúc cộng đồng được yêu thích nhất là lời chúc dành cho tất cả thành viên nữ trên diễn đàn. Những lời chúc này sẽ được đăng lên để mọi người cùng bình chọn.
  2. Có phải mọi lời chúc đều được đăng lên để mọi người bình chọn?
    Trả lời: Không phải. Chỉ những lời chúc cộng đồng mới được đăng lên.
  3. Bình chọn bằng cách nào?
    Trả lời: Like bài viết cộng đồng đó
  4. Bình chọn bằng cách like liệu thành viên có spam kêu gọi?
    Trả lời: Mọi hình thức kêu gọi bằng hội thoại, status, topic,... đều được hủy bài.
  5. Làm cách nào để gửi hình ảnh qua shop?
    Trả lời: Bạn có thể dẫn ảnh qua một trang khác và copy link đó để gửi về cho shop. (Nếu từ 1 - 2 ảnh thì bạn nên lên trang imgur, nếu nhiều ảnh bạn có thể dẫn qua drive và gửi Folder lên form Shop.

Attachments

154.7 KB · Đọc: 826
    57.6 KB · Đọc: 222
Last edited:

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Cách để gửi Lời chúc cộng đồng:
Mình thấy chưa có lời chúc nào là lời chúc cộng đồng cả :( Có lẽ các bạn không muốn gửi lời chúc cộng đồng hoặc các bạn không biết cách gửi :3 Với trường hợp thứ hai, đây là câu trả lời rất có ích với các bạn :D Các bạn sẽ vẫn gửi vào form Ban tổ chức đưa ra và nhập tên người nhận là toàn thể các bạn nữ trên diễn đàn hoặc các bạn đặt là toàn thể thành viên trên diễn đàn là được nha :D
-----------------------------------------------------------
Thông báo nhẹ và khẩn cấp :D
Chỉ còn 4 tiếng nữa, minigame sẽ kết thúc :D

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
LỜI CHÚC CỘNG ĐỒNG
  1. Chào Toàn thể các bạn thành viên nữ trên HOCMAI Forum!
    Bạn nhận được một món quà từ @Linh Hy qua hệ thống
    SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM
    và lời nhắn như sau:
    Happy Women's Day!!! Nhân ngày 8/3 mình xin chúc một nửa thế giới luôn xinh đẹp, vui tươi ngập tràn hạnh phúc, sức khỏe như .... heo :D , tiền vô như nước , tay bế nhiều quà, giỏ đựng nhiều hoa, chơi bời thả ga lo chi việc nhà, nhưng nhớ : việc học là trên hết à nghenn :> và hãy nhớ rằng, 365 ngày trong năm đều phải sống như 8/3 nhé! hihiiii chúc người đặc biệt của thế giới tất cả ~~

--------------------------------------------------
    Chúc bạn có một ngày tốt lành !
    Hãy cùng
    SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM gửi những món quà đến những người thân yêu, bạn nhé
  2. Chào Tất cả các nữ thiên thần siêu cute trên HMF!
    Bạn nhận được một món quà từ @Tư Âm Diệp Ẩn qua hệ thống
    SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM
    và lời nhắn như sau:
    Ngày nào cũng có 24h và 8/3 cũng không phải ngoại lệ. Hôm nay là ngày dành riêng cho các bạn nữ vì vậy mọi người hãy thật hạnh phúc nha, đừng để lỡ 24 tiếng đồng hồ có thể thoải mái yêu cầu con trai làm những gì mình thích nha. Nếu không yêu cầu được, các bạn cứ nhẹ nhàng bỏ qua đi, đừng tức bực làm gì, mất xinh đó, ngó lơ đám con trai đó như sinh vật không tồn tại là được ^^. Mình thì cũng chẳng được tặng gì nên thôi tự tặng nhau vậy. Gửi các bạn nữ của chúng ta thật nhiều thật nhiều những cành hoa anh đào tươi sắc thắm nha. Chúc các bạn luôn mỉm cười rạng rỡ như những bông hoa anh đào đó nha. (đừng hỏi mình tại sao mình không tặng hoa hồng nha, mình dị ứng với hoa hồng =_=). Tối vui nha mọi người :D
    Mình không biết bài hát tiếng việt nào cả nên gửi các bạn bài này. Bài mình thích nhất mà không liên quan đến chủ đề >-<

Hãy cùng
  3. Chào Cô bạn @hip2608 và all thành viên of diễn đàn đặc biệt là cj e gái,,!
    Bạn nhận được một món quà từ
    một thành viên qua hệ thống SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM
    và lời nhắn như sau:
    Yi Yỉ Yì Yi,
    Điều gì cũng chúc,
    Luôn luôn sung sức,
    Ngày ngày tươi vui,
    Xinh đẹp hay cười,
    Mọi điều tốt đẹp,

Luôn thật rạng rỡ nhé,,^^,,

Hãy cùng
  4. Chào Toàn thể các bạn nữ trên HMF và người bạn thân của mình.!
    Bạn nhận được một món quà từ
    Lê Hà Anh qua hệ thống SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM
    và lời nhắn như sau:
    Có lẽ 8.3 năm nay với tôi thật đặc biệt! HMF là nơi để tôi có thể thư giãn, giải trí sau mỗi tiết học hay giờ kiểm tra thực sự quan trọng! Và hôm nay quả là đúng nghĩa, ngày 8/3, không khí trên diễn đàn cũng thực sự rất sôi động! Mình chúc cho tất cả các bạn nữ và các chị ở HMF của chúng ta, một 8/3 thật trọn vẹn, ý nghĩa và nhận được nhiều lời chúc hay và hạnh phúc ạ! Còn riêng mình, mình cũng xin phép được chúc riêng tư người bạn của mình! Cậu ấy không tham gia HMF, nhưng mình mong muốn được gửi gắm những lời chúc thật sự chân thành đến cậu ấy!
    Cậu à, tớ thật hạnh phúc khi được làm bạn với cậu và thật may mắn khi cậu là con người đồng cảm với tớ. Cậu hiền và rất hiểu tớ! Tớ và cậu chỉ mới quen nhau 1 năm thôi, nhưng thực sự tình cảm tớ dành cho cậu là rất lớn, cậu khác biệt hoàn toàn so với các bạn khác. Cậu sẵn sàng bên cạnh tớ, nghe tớ chia sẻ, nghe tớ than vãn mọi lúc, và cậu đều nở một nụ cười bé bỏng - nụ cười mà tớ yêu nhất <3 và nói với tớ rằng :'' Cậu hãy cố lên, mọi chuyện rồi sẽ ổn''. Tớ nhớ lại tất cả mà sao nước mắt tớ cứ ùa ra! 8/3 tớ chúc cậu thật mạnh khỏe, mãi mỉm cười như vậy và chúng ta sẽ mãi là những người bạn tốt, nắm tay nhau thật chặt để đi hết con đường nhé T. Mạnh mẽ lên nào! Món quà tớ muốn dành tặng cho cậu là bài hát ''OLDER'' do Sloan thể hiện. Bài hát với giai điệu thật nhẹ nhàng như tình bạn của chúng ta thật gắn bó và êm đềm!

Hãy cùng SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM gửi những món quà đến những người thân yêu, bạn nhé
  5. Chào Tất cả các bạn nữ trên diễn đàn HOCMAI!
    Bạn nhận được một món quà từ @minh Thư_lovelyprincess qua hệ thống SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM và lời nhắn như sau:

images

Mình chúc tất cả các bạn nữ có 1 ngày 8/3 thật vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc và ngày nào cũng là 8/3 nhé. Chúc các bạn sẽ đạt được những ước mơ, hoài bão của mình trong tương lai ^_^

Hãy cùng SHOP QUÀ TẶNG HM FORUM gửi những món quà đến những người thân yêu, bạn nhé

Last edited:

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Thông báo với đại gia đình là chỉ còn 3 tiếng đồng hồ nữa thôi là hết giờ gửi lời chúc nha!

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
KẾT QUẢ HAPPY WOMEN'S DAY
*Lời chúc hay nhất
Lưu ý:
- Bảng điểm dưới được tính theo thời gian gửi.
- Thành viên ẩn danh sẽ không tính điểm
- Các thành viên gửi hai bài, BTC xét cả hai

Như vậy là đã quá rõ ràng đúng không mọi người? :rongcon1 Người nhận được giải thưởng 'Lời chúc hay nhất' là @Ng.Klinh. Chúc mừng bạn với giải thưởng 1 áo HOCMAI và 1000 HMCoin. JFBQ00157070202B
Tiếp theo, xin chúc mừng bạn @Lưu Thị Thu Kiều là chủ nhân của chiếc áo HOCMAI còn lại. JFBQ00202070425A

*Lời chúc Cộng Đồng được yêu thích nhất
Xin chúc mừng @Tư Âm Diệp Ẩn đã ẵm phần thưởng 500 HMCoin về với bé Heo của nhà với 12 votes. JFBQ00137070104B
Xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của mọi người đối với minigame! JFBQ00181070411A
Thân ái và hẹn gặp lại! :Chuothong34
@Ngọc Bùi 12345

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom