Tâm sự Bạn cùng lớp

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện là thế này dạo này một cậu cá biệt trong lớp cứ làm phiền em nhiều chị ạ . Em nói mà nó chả nghe đã thế muốn đánh nhau nữa . Do là lớp trưởng nên em không đánh nhau được e nhịn nó nhưng nó cứ gây sự . Nói với GVCN THÌ CÁI BỌN DẺO MỎ nói kaij với nó
e đau đầu lắm hai anh chị cứu em với

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Chuyện là thế này dạo này một cậu cá biệt trong lớp cứ làm phiền em nhiều chị ạ . Em nói mà nó chả nghe đã thế muốn đánh nhau nữa . Do là lớp trưởng nên em không đánh nhau được e nhịn nó nhưng nó cứ gây sự . Nói với GVCN THÌ CÁI BỌN DẺO MỎ nói kaij với nó
Nghe đoạn đầu là sai sai rồi :vv
Nhưng đoạn sau thì phải thực thi biện pháp đánh đấm thôi :3 Sao phải nhịn .-. Lớp trưởng thì đã làm sao? .-.

Last edited:

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Trước tiên là làm lớp trưởng mà không được các thành viên tôn trọng là xem lại em nhé. Nếu em thể hiện mình là 1 lớp trưởng gương mẫu, hết lòng vì lớp thì chắc chắn ai cũng sẽ nể mặt em và mọi lời nói, hành động của em đều có giá trị cao đối với mọi người. Làm lớp trưởng không phải để nhường nhịn ai, em càng mềm thì các bạn sẽ càng lấn tới cho mà xem.

Răng Khểnh

Luôn luôn lắng nghe
Cố vấn chuyên môn
16 Tháng mười một 2018
102
296
36
Thử bắt đầu kế hoạch không quan tâm đi em ơi

• Like
Reactions: Vy Tzuyu

Hỗ trợ Windows

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng một 2019
304
506
71
Nghệ An
Trường THCS Hùng Sơn
Trước tiên là làm lớp trưởng mà không được các thành viên tôn trọng là xem lại em nhé. Nếu em thể hiện mình là 1 lớp trưởng gương mẫu, hết lòng vì lớp thì chắc chắn ai cũng sẽ nể mặt em và mọi lời nói, hành động của em đều có giá trị cao đối với mọi người. Làm lớp trưởng không phải để nhường nhịn ai, em càng mềm thì các bạn sẽ càng lấn tới cho mà xem.
Chưa chắc đâu chị ạ , làm lớp trưởng tuy rất gương mẫu , xuất sắc nhưng trong lớp có nhiều hạng người lắm , chẳng ai nói trước được đâu

Trước đó , cậu em của em đã thử nhưng không ăn thua

Last edited by a moderator:

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chị còn bị nhiều hơn cơ
nhưng mà ý chị cứ im lặng có khi bật lại có khi hùa theo
tùy lúc mà xử lí thôi em

koro-sensei

Banned
Banned
Thành viên
20 Tháng một 2019
57
76
21
19
Cà Mau
HOC MAI FORUM
bạn cứ lơ đi là được xem như cái bạn cá biệt ấy không có trong lớp là ok rồi

Hỗ trợ Windows

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng một 2019
304
506
71
Nghệ An
Trường THCS Hùng Sơn
Chị còn bị nhiều hơn cơ
nhưng mà ý chị cứ im lặng có khi bật lại có khi hùa theo
tùy lúc mà xử lí thôi em
Xin phép em trả lời thay cho cậu em của em chứ nó bảo đã dùng đủ cách mà không được
Im thì tụi nó chọc cho điên lên mà khóc
Không im thì đòi gây sự

Làm ngơ nhưng nó cố tình gây sự thì sao nhỉ

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Kuroko - chan

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
  • Like
Reactions: Hỗ trợ Windows

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chị nghĩ đơn giản thế ư , muốn chuyển lớp có phải là dễ đâu
Mà có chuyển thì bọn kia nó vẫn tìm được
Chị biết nó không dễ dàng nếu cách nào cũng không được chẳng phải em chuyển hoặc nó chuyển sẽ tốt hơn không?
Hoặc chuyeenjrr trường hoặc chuyển lớp với cả cũng chẳng ai rảnh đi tìm tận lớp để trêu 1 thằng đâu

Một người bạn tốt

Học sinh mới
Thành viên
18 Tháng một 2019
61
32
11
Hưng Yên
THCS Hùng An
nếu bạn ấy là cá biệt thì cô giáo cũng không tin tưởng lắm đâu JFBQ00163070213B. Còn cái chuyện đánh nhauJFBQ00157070206A thì bạn không đánh là đúng nếu đánh thì bạn khác gì nó , nhưng mà lớp bạn nhiều bọn dẻo mỏJFBQ00183070330A làm sao còn những người khác đâuJFBQ00134070103A

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Chuyện là thế này dạo này một cậu cá biệt trong lớp cứ làm phiền em nhiều chị ạ . Em nói mà nó chả nghe đã thế muốn đánh nhau nữa . Do là lớp trưởng nên em không đánh nhu được e nhịn nó nhưng nó imcứ gây sự . Nói với GVCN THÌ CÁI BỌN DẺO MỎ nói kaij với nó
Làm lớp trưởng thì sao nhỉ? Lớp trưởng cũng chỉ là người bình thường thôi mà. Đừng nhịn nữa cậu ạ, càng nhịn họ càng lấn tới Nhưng cố gắng giải quyết vấn đề bằng cách thương lượng là tốt nhất. Hạn chế đánh đấm sẽ ít nhiều ảnh hưởng đến bản thân

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
Đúng, Bạn nói đúng
Không được đâu bạn ơi, Như bạn Vân nói đó, "càng mềm thì các bạn sẽ càng lấn tớt cho mà xem"
Chị biết nó không dễ dàng nếu cách nào cũng không được chẳng phải em chuyển hoặc nó chuyển sẽ tốt hơn không?
Hoặc chuyeenjrr trường hoặc chuyển lớp với cả cũng chẳng ai rảnh đi tìm tận lớp để trêu 1 thằng đâu
Cách này hơi khó khăn đó bạn ơi. Hơi mất thời gian. Mình nghĩ là bất khả thi
nếu bạn ấy là cá biệt thì cô giáo cũng không tin tưởng lắm đâu JFBQ00163070213B. Còn cái chuyện đánh nhauJFBQ00157070206A thì bạn không đánh là đúng nếu đánh thì bạn khác gì nó , nhưng mà lớp bạn nhiều bọn dẻo mỏJFBQ00183070330A làm sao còn những người khác đâuJFBQ00134070103A
Chưa chắc là cá biệt thì thầy cô không tin tưởng nha bạn. Vì trước mặt thầy cô bọn nó cũng làm ra vẻ hiền thục lắm. Thầy cô chắc cũng không để ý đâu.
========> Bạn làm sao để thầy cô gọi phụ huynh bạn ấy để gia đình bạn ấy tự xử. Vậy là nhanh nhất rồi đó bạn ơi!

Top Bottom