Đề thi vào THPT Việt Đức - HN

P

phamminhkhoi

Việt đức không có đề tuyển sinh riêng đâu em

Bây giờ ở Hà nội chỉ có Chu văn an và ams là có đề riêng cho các khối lớp chuyên

Mà em dịnh học Việt đức à;))

H

hicacban

ai bảo chỉ có Ams với Chu Văn An
Khối chuyên sư phạm, tổng hợp ko thi đề riêng chắc?????
Ams với Chu vẫn chung đề toán văn với dân ko chuyên còn gì
chung quy lại:
1. Các trường cấp 3 tại Hà Nội thi đề chung môn toán, văn của sở (trừ hệ chuyên trực thuộc các trường đại học)
2. Các trường chuyên thi thêm môn chuyên
Nói nhỏ 1 tý: các bạn thấy dân Việt Đức thế nào??????? Có đú quá ko??????Bố mẹ mình ko cho học Việt Đức, sợ mình hư hỏng =.=

Q

quocviethy

@phamminhkhoi: vâng em muốn thi vào Việt Đức
Ank bảo ko có đề thi riêng nghĩa là thế nào ạh, giải thích rõ hộ em

T

thuyan9i

Việt Đức cũng như các trường công lập khác trên địa bàn hà nội
có đề thi chung
các đề đó post nhiều ở khu vực tuyển sinh em ak
em có thểt vào đó tham khảo
mà trường này lấy điểm cũng cao phết 52 hay sao nhỉ
hi hi định thi cũng đỗ nhưng xa quá >.<

T

thuyan9i

hí hí
ko
chắc chị xem nhầm ấy mà chị định thi nhưng đi mất 2 tiếng ứ thi nữa
thi trương gần nhà 7 phút :))
chị thừa điểm đỗ đó nhưng mà ngại ba má quá

B

_babysu_

anh chị cho em hỏi: em muốn thi vào Ams, nhưng em không ở hn, mà hình như phải là dân hn mới được thi phải k ạ? Vậy e thi CVA or ĐHNNgữ có được k ạ? mấy trường đấy chắc lấy điểm cao lắm ạ? Đề chắc khó lắm phải k ạ? [/B]

B

_babysu_

anh chị cho em hỏi: em muốn thi vào Ams, nhưng em không ở hn, mà hình như phải là dân hn mới được thi phải k ạ? Vậy e thi CVA or ĐHNNgữ có được k ạ? mấy trường đấy chắc lấy điểm cao lắm ạ? Đề chắc khó lắm phải k ạ? [/B]

B

billtan

CVA hình như cũng phải dân HN mới thi còn ĐHNN thì thoải mái. Nói chung thì điểm của CVA thấp hơn của Ams mặc dù cùng 1 đề. Còn ĐHNN thì đề khác hoàn toàn khó so sánh lắm em ah

M

matlanh69

Please!

2...2...2 ...
E năm nay cũng thi vào CVA , có anh chj nào co đề thi mấy năm trước về ba bộ môn Toán - Văn - Anh thì share cho e với .... [có tk naz :D :p ] .............. Ai có kinh nghiệm thì chia se cho mấy e đi chứ :khi (154):
%%-%%-%%-%%-%%-%%-

Top Bottom