Khảo sát Khó khăn nhất khi đăng bài mới của bạn là gì?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
dạ ko phải là vào ảnh rồi copy link dán vào hả anh?
Em nên tải ảnh về máy, rồi kéo thả hoặc đính kèm vào bài viết để lưu trữ tốt hơn nhé.
Em copy link ảnh bên khác, rồi bên đó người ta xóa ảnh đó đi chẳng hạn là bên này cũng mất luôn :D

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong
Xin chào cả nhà,

Anh nhận được 1 số thông tin phản hồi về việc các bạn gặp đôi chút khó khăn khi đăng bài viết mới, đặc biệt là các thành viên mới hoặc còn nhỏ tuổi.

Để thêm thông tin cho kế hoạch đổi mới giao diện "Đăng bài viết mới" thuận tiện và đơn giản hơn. Anh hy vọng nhận được nhiều thật nhiều ý kiến của các em về những khó khăn mà các em gặp phải khi đăng bài viết mới (từ lúc tham gia diễn đàn đến nay) hoặc những đề xuất để việc đăng bài mới được thuận tiện hơn.

Cùng đưa ra ý kiến nhé.

Cảm ơn cả nhà.
Nhiều khi em tìm chỗ đăng mà không biết vào đâu nên hơi lâu

• Like
Reactions: Đình Hải

Nguyễn Khoa

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng năm 2014
601
858
216
Hà Nội
THPT - Đại học
Xin chào cả nhà,

Anh nhận được 1 số thông tin phản hồi về việc các bạn gặp đôi chút khó khăn khi đăng bài viết mới, đặc biệt là các thành viên mới hoặc còn nhỏ tuổi.

Để thêm thông tin cho kế hoạch đổi mới giao diện "Đăng bài viết mới" thuận tiện và đơn giản hơn. Anh hy vọng nhận được nhiều thật nhiều ý kiến của các em về những khó khăn mà các em gặp phải khi đăng bài viết mới (từ lúc tham gia diễn đàn đến nay) hoặc những đề xuất để việc đăng bài mới được thuận tiện hơn.

Cùng đưa ra ý kiến nhé.

Cảm ơn cả nhà.
Em thấy hiện tại cũng OK rồi anh ạ
Có mục đăng bài nhanh em nghĩ nên thêm những mục khác vào nữa không chỉ là riêng môn học

• Like

hiep07

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng bảy 2018
398
367
101
22
Hưng Yên
thpt kim động
Xin chào cả nhà,

Cùng đưa ra ý kiến nhé.

Cảm ơn cả nhà.
thực ra thì cũng rất dễ mà anh ,nhưng em không hiểu rõ về chèn link hình ảnh lắm

banhbao2k2

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng chín 2017
152
64
59
Kiên Giang
Trường làng
Em hơi ngại việc một số bạn vào trả lời chỉ copy mạng rồi paste, em quý trọng việc các bạn giúp mình nhưng nếu làm vậy thì em search cũng nhanh hơn mà :( tại em đã search mạng và không hiểu nên mới nhờ mn giảng bài giúp chứ. TT

• Like

Beo1206

CTV Thiết kế
Cộng tác viên
11 Tháng mười 2017
2,347
3,064
474
17
Vĩnh Phúc
THPTXH
- Em cảm thấy khó nhất chính là tìm box để đăng cho đúng , có lần còn phân vân không biết đăng vào box nào dẫn đến đăng bài sai box :3

• Like

Lê Quang Đông

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười 2018
771
1,039
161
Đồng Tháp
trường TRUNG HỌC CƠ SỞ THANH BÌNH
sao em không tìm thấy nút đăng chủ đề mới mong anh khắc phục cho em để em sớm được đăng các bài vết góp phần phát triển web chúng ta

• Like

Người Bí Ẩn 25092006

Học sinh
Thành viên
26 Tháng mười 2018
27
2
21
17
Thanh Hóa
THCS Lý Tự Trọng
Nút "Đăng bài" ở chỗ hơi khuất nên mong anh Hải sắp xếp lại vị trí.

Về phần câu hỏi, anh Hải nên phân loại chúng ra làm nhiều mục.

Last edited by a moderator:
  • Like

Lê Quang Đông

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười 2018
771
1,039
161
Đồng Tháp
  • Like

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Xin chào cả nhà,

Cùng đưa ra ý kiến nhé.

Cảm ơn cả nhà.
ko biết kéo dài ạ

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hi cả nhà, các em còn gặp khó khăn gì khi đăng bài viết mới (đăng câu hỏi) thì hãy cùng chia sẻ để diễn đàn tiếp thu và nghiên cứu chỉnh sửa phù hợp nhé.

Lê Quang Đông

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười 2018
771
1,039
161
Đồng Tháp
Muốn tạo câu lạc bộ thì làm sao vậy anh?
Em muốn tạo một câu lạc bộ giao lưu về toán học nhưng không biết cách tạo

DoremonAndDoremi

Học sinh mới
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
65
22
11
22
Hà Nội
Tiểu học Tả Thanh Oai
Xin chào cả nhà,

Cùng đưa ra ý kiến nhé.

Cảm ơn cả nhà.
NhiỀu lúc em đăng bài mới nhưng lại sợ chùng lắp nội dung đã có ở bài khác , hay vi phạm lỗi do tách ý rời rạc .
Suy nghĩ kĩ trước khi đăng bài tránh bị điểm cảnh cáo.

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
NhiỀu lúc em đăng bài mới nhưng lại sợ chùng lắp nội dung đã có ở bài khác , hay vi phạm lỗi do tách ý rời rạc .
Suy nghĩ kĩ trước khi đăng bài tránh bị điểm cảnh cáo.
Bạn có thể tìm kiếm ở thanh tìm kiếm để biết xem mình có trùng nội dung không nè :)

Top Bottom