CLB Hóa học vui Thông báo về việc gỡ bỏ tittle "Hội viên CLB Hóa học vui"

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
24
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn!!!

Từ nay về sau, CLB Hóa học Vui chính thức không tuyển hội viên nữa. Đồng nghĩa với việc mọi người có yêu cầu học hỏi, tìm hiểu về môn Hóa đều có thể tham gia CLB (vị trí nằm trong box Cộng đồng).
Việc cho phép CLB hoạt động theo hướng mở sẽ có những thuận lợi và khó khăn riêng:
1. Thuận lợi:
+ Tạo cơ hội cho các bạn có đam mê, có hứng thú tìm hiểu về môn Hóa có thể tham gia CLB để củng cố kiến thức, học hỏi nhiều hơn từ các bạn
+ Tạo môi trường hoạt động năng nổ, vui chơi giải trí lành mạnh, giúp mọi người quen biết và giúp đỡ nhau nhiều hơn trong học tập.
+ Các bạn hoạt động năng nổ sẽ được giới thiệu vào BQT box Hóa
.....
2. Khó khăn: vấn đề quản lí sẽ rất khó khăn cho ban chủ nhiệm và các cộng tác viên.Vì vậy, mình mong muốn các bạn tham gia vào CLB sau này phải thật năng động và chú ý hạn chế vi phạm nhé!!!

* Thông báo: CLB sẽ chính thức sinh hoạt trở lại vào thứ 7, ngày 16/6/2018. Mong các bạn hãy ủng hộ CLB nhiều hơn trong thời gian tới.
Cám ơn các bạn rất nhiều!!!

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
BQT diễn đàn thông báo đã mở cửa hoàn toàn CLB Hóa học vui dành cho tất cả thành viên tham gia thảo luận. Hy vọng CLB sẽ là một sân chơi - là nơi quy tụ của nhiều thật nhiều thành viên yêu mà đam mê Hóa học.

Hãy cùng đăng thật nhiều bài viết thú vị, những bài viết liên quan đến các hiện tượng hóa học trong cuộc sống, những bài viết hay liên quan đến hóa học để CLB có thật nhiều nội dung hữu ích các em nhé.

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
24
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Đông-vui rồi
Hi vọng hoạt động của CLB sẽ năng nổ hơn :D
Và e sẽ ủng hộ hết mình ạ
OKay...... Cám ơn em và mọi người nhiều nhé!!!
Anh và các bạn sẽ cố gắng để tạo ra những nội dung chất lượng nhất nha

Đặng Diệp Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng tám 2017
211
167
94
Hà Nam
OKay...... Cám ơn em và mọi người nhiều nhé!!!
Anh và các bạn sẽ cố gắng để tạo ra những nội dung chất lượng nhất nha
Em đợi mãi mà không thấy clb tuyển hội viên
Giờ thì được tham gia các hoạt động của box rồi!

Top Bottom