Góp ý Mọi Góp ý cho trang chủ viết tại đây.

T

takyagen_san

các anh (chị) cho em đóng góp ý kiến:
em nghĩ khi chọn một môn học,một chương của môn đó và chọn một bài cụ thể của môn đó để làm test trên hocmai thì họcmãi nên cho phần kiến thức một cách ngắn gọn nhất của bài đó để giúp người làm có thể đọc lại kiến thức và vững vàng hơn khi làm bài ,đó cũng là thêm một lần đọc lại kiến thức khi học lại về bài học đó.Nó sẽ giúp học chắc hơn về phần bài .Hoặc cũng có thể họcmãi đã có phần thêm kiến thức rồi nhưng em không biết, nếu đã có anh (chị) có thể chỉ cho em không.
Đây là ý kiến của em !!!

N

ngocanhnda

Tôi là một thành viên của hocmai.vn từ khi học đại học.
Tôi rất cảm ơn ngôi trường học mãi đã giúp tôi ôn thi đại học từ khi tôi còn học lớp 12
Trải qua mấy năm học đại học tôi vẫn ghé qua hocmai.vn

N

ngocanhnda

Như tiêu đề đã dẫn, các bạn hãy cùng đóng góp ý kiến của mình để giúp học mãi ngày càng phát triển.

- Tại topic này: admin,các anh chị trợ giúp bên trang chủ sẽ có trách nhiệm phản hồi mọi góp ý của các bạn một cách thỏa đáng nhất.

- Tất cả các thành viên không liên quan vui lòng không viết bài trả lời góp ý của các thành viên khác .Cảm ơn.

- Cân nhắc kĩ trước khi lập topic mới với nội dung có sẵn!

Thân.
Tôi đã từng qua trường chinh mua thẻ hocmai cho đứa em ôn thi ở quê.
Thời gian rảnh vừa qua tôi cũng xem qua bài giảng của học mãi
Tôi thấy chương trình lịch dạy onile rất chậm. Bởi nếu gần tháng 5 mới học xong chương trình ôn thi đại học thì lúc đó học sinh không đủ thời gian mà ôn lại nữa (qua tháng 2 học sinh đã phải chuẩn bị thi tốt nghiệp rồi)
Tôi rất tâm đắc với cách dạy của thầy Nguyễn Văn Khải dạy môn Hóa học. Cả thầy Ngọc năm nay mới dạy nữa.
Môn Lý thì có Thầy Đặng Việt Hùng. Toán thì có thầy Lê Bá Trần Phương.
Tôi thấy đội ngũ giáo viên trẻ là những thầy dạy rất tốt.
Nhưng không hiểu vì sao các thầy giáo trên rất ít dạy onile năm 2011 đặc biệt là thầy Nguyễn Văn Khải chỉ có video dạy bài giảng từ 2009 trở về trước.
Năm nay học mãi có thêm thầy Vũ Khắc Ngọc dạy Hóa tôi cảm thấy yên tâm hơn khi mua thẻ cho đứa em ở quê học.
Tôi cũng có gặp trực tiếp với với mấy thầy ở học mãi
Tôi cảm thấy rất buồn những thầy giáo trẻ có cách dạy mới, sáng tạo thì thường trực tiếp không dạy onile.
Mà học mãi chỉ cho những thầy rất nhiều tuổi, những thầy giáo có tên tuổi ở các trường lớn, ngoài xã hội dạy
Kiến thức của các thầy dạy có lẽ trong thời gian ôn thi trắc nghiệm này không còn phù hợp nữa (chẳng hạn như thầy Thạo (quá cơ bản, rất chậm) thầy Trần Phương (chỉ có các bạn học trên 8,0 thì nghe mới hiểu) Hóa cô Hà (thì tôi không dám nói nữa) "Cho dù tôi không được quyền nhận xét các thầy như vậy" Cho em xin lỗi thầy Thạo, cô Hà và thầy Phương. Tôi rất mong giám đốc, các ban lãnh đạo học mãi giành thời gian ngồi nghe trực tiếp các thầy dạy như những thí sinh ngồi học.
Là một cá nhân tôi xin học mãi có thêm nhiều thầy giáo trẻ dạy onile như năm nay có thêm thầy Ngọc dạy Hóa.
Những thầy rất giúp hình thành tư duy cho học sinh trong cách học
Tôi rất yêu học mãi tôi rất mong học mãi ngày càng phát triển. Xin gửi lời gửi lời cảm ơn tới ban lãnh đạo học mãi.
Lần cuối cùng là một cá nhân tôi muốn học mãi đẩy nhanh tiến độ dạy của các thầy đến tháng 3 là hết chương trình

C

chienbinhkonoha

Thi thu dai hoc tren hoc mai.

Truoc het em xin chan thanh xin loi admin ve viec su dung tieng viet khong dau cua minh boi vi em dang su dung dien thoai di dong. Em muon gop y cho Hocmai.vn ve viec thi thu dai hoc. Hoc mai co the cap nhat bai thi cua thi sinh thuong xuyen trong luc lam bai de de phong viec thi sing dang lam bai thi mat dien hoac xay ra su co mang. Va thi sinh co the tiep tuc lam bai sau khi khac phuc su co. Nhu vay tinh nang thi thu cua Hoc mai se tot hon.

P

phieuluumotminh

Học mãi vẫn bảo lưu kết quả của thí sinh mà bạn.
Nếu bạn đang thi mà thoát ra ngoài thì nếu bạn vào lại thời gian vẫn tính tiếp (+ thời gian ban đầu) và đáp án của những câu trả lời của bạn vẫn được giữ nguyên.

N

nammoadida

em chào anh chị trong học mãi, em là thành viên của học mãi, dạo này em đang theo khóa luyện đề của thầy hùng môn vật lý, nhưng không hiểu tại sao mấy đề gần đây, ban tổ chức học mãi cắt ghép bài giảng kiểu gì mà, thầy hùng nói hết 1 câu rồi mới thấy thầy giáo viết bài giảng, lời đi trước chữ lững thững theo sau, nghe thầy giáo giảng mà em nản, em không hài lòng lắm về vấn đề này, mong học mãi làm sao để mọi người có 1 video bài giảng tốt nhất, em cảm ơn.............

H

hoanby

Có bài giảng thì xem từ đầu đến cuối ko bị sao thích ơi là thích có bài thì giật liên tục chán ơi là chán có cách nào khác phục tình trang này được ko hic em xem một bài còn mỗi 5 phút mà phải mất hơn 20 phút chưa xem xong chán quá

H

hoanby

em có ý kiến thế này các bài giảng video của hocmai có thể up lên youte để chúng em có thể dừng lại và down như xem phim ý chắc sẽ đỡ bị lag hơn nhiều em nghĩ học mãi nên thiết kế video theo kiểu đó sẽ đỡ hơn nhiều ạ!

D

defhuong

em có ý kiến thế này các bài giảng video của hocmai có thể up lên youte để chúng em có thể dừng lại và down như xem phim ý chắc sẽ đỡ bị lag hơn nhiều em nghĩ học mãi nên thiết kế video theo kiểu đó sẽ đỡ hơn nhiều ạ!

Đây là điều không thể :))
cậu chịu khó xem lúc đêm ý :p

G

giapvantuan94

Éc, ngây thơ ko đỡ được. :(
Éc, ngây thơ ko đỡ được. :(

L

luuluyenmuathuak

góp ý video bài giảng :
Theo thấy mấy video bài giảng này khó tua quá (mà có tua thì tua lui ko có tua tới ), như khi học khóa luyện đề thì đâu phải câu nào cũng phải xem đâu, nhiều khi chỉ cần sửa vào câu khó thôi , nhưng nếu ngồi chờ video chạy từ đầu tới cuối thì lâu quá , mất thời gian.
mà trong các khóa học hằng ngày cũng thế , muốn tua lại xem cũng khó.
mong hocmai xem xét.

L

lovekudoshinichi

minh cung bị nhưng ko nghiem tròn\gj như bạn này may qua...........................................................

Nguyên văn bởi hoanby

the nay thi chang ai fai nap tien hihi

L

le_phuong93

@luuluyenmuathuak: lúc nào tốc độ truyền của mạng nhà bạn thấp thì không tua được đó, chứ không phải tại hocmai đâu. Mình vẫn tua đi, tua lại được bình thường mà.

T

thaisang_94

hjx........... mình học khoá luyện đề thi đại học môn vật lý của thầy Đặng Việt Hùng...........thiệt tình học xong mình không thể chịu nổi thầy nói nhanh đến nỗi........mình bị bùng tai nghe k rõ j hết..........:(

N

nh0cgjn

hjx........... mình học khoá luyện đề thi đại học môn vật lý của thầy Đặng Việt Hùng...........thiệt tình học xong mình không thể chịu nổi thầy nói nhanh đến nỗi........mình bị bùng tai nghe k rõ j hết..........:(

phong cách dạy của thầy là vậy đó bạn à. bạn cũng phải thông cảm. cứ đến mùa thi thì học sinh lẫn thầy giáo đều bận sốt vó lên cả mà . bài giảng thầy nói nhanh là chuyện bình thường :D

T

thaisang_94

phong cách dạy của thầy là vậy đó bạn à. bạn cũng phải thông cảm. cứ đến mùa thi thì học sinh lẫn thầy giáo đều bận sốt vó lên cả mà . bài giảng thầy nói nhanh là chuyện bình thường :D
nhưng nhanh đến KHỦNG luôn.....................học xong phát sốt luôn đó:(:-SS:-SS

G

giapvantuan94

Chắc bạn cũng để ý: Thỉnh thoảng thầy nói xong hoặc chữa xong bài tập là thầy ấy lại thở phù một cái :))

Top Bottom