[CLB Hoá học vui] sinh hoạt đợt 2 - tháng 2

minnyvtpt02

Cựu Mod Hóa
Thành viên
26 Tháng ba 2017
1,138
1,400
249
21
Ninh Bình
THPT NHO QUAN A
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người , hôm nay 10/2/2018 - đợt sinh hoạt lần 2 của CLB Hoá Học Vui r23r23
- Anh @Hồng Nhật và chị @ngoctran99 có chút việc nên hôm nay mình sẽ quản lý CLB về các hoạt động như góc học tập và vui chơi và để vui nhộn hơn nên mình sẽ chọn sinh hoạt theo chủ đề ~ :D:D:D *yeah yeah*
Vì chưa có lịch sinh hoạt chính thức của anh Nhật nên hôm nay những bạn vắng sẽ không bị phạt nhé :D:D và hôm nay có lẽ là đợt sinh hoạt cuối năm nên các bạn tha hồ mà quẩy đi nhé * tung bông *!!!
Điểm danh hoạt động đi nào các tình yêu hoá học vui ơi !!! <3
+ Lớp 8: @damdamty, @Phạm Hồng Phúc, @Nguyễn Thị Ngọc Bảo, @dlmailan@gmail.com, @Kyanhdo
+ Lớp 9: @Song Joong Ki, @hoangthianhthu1710@gmail.com, @Lý Dịch, @Quốc Trường, @huyenlinh7ctqp
+ Lớp 10: @bienxanh20, @doankid744
+ Lớp 11: @Shmily Karry's, @Toji Takeshi
+ Lớp 12: @Lâm Băng Cự Giải

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Chào mọi người , hôm nay 10/2/2018 - đợt sinh hoạt lần 2 của CLB Hoá Học Vui r23r23
- Anh @Hồng Nhật và chị @ngoctran99 có chút việc nên hôm nay mình sẽ quản lý CLB về các hoạt động như góc học tập và vui chơi và để vui nhộn hơn nên mình sẽ chọn sinh hoạt theo chủ đề ~ :D:D:D *yeah yeah*
Vì chưa có lịch sinh hoạt chính thức của anh Nhật nên hôm nay những bạn vắng sẽ không bị phạt nhé :D:D và hôm nay có lẽ là đợt sinh hoạt cuối năm nên các bạn tha hồ mà quẩy đi nhé * tung bông *!!!
Điểm danh hoạt động đi nào các tình yêu hoá học vui ơi !!! <3
em có mặt

Top Bottom