Sinh [Sinh 8] Vệ sinh da

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi MysticHuyen, 21 Tháng một 2018.

Lượt xem: 235

1. MysticHuyen

MysticHuyen Học sinh Thành viên

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Mình sắp phải làm về bài vệ sinh da mà cô ko cho làm power point nên bọn mình định làm kịch, mn có ai có ý kiến kịch như thế nào cho tốt nhất ko vậy ?

2. Shmily Karry's

Shmily Karry's Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT Thành viên TV BQT tích cực 2017

thế thì quay video đi bạn :3 ví dụ kiểu có 1 bạn rửa mặt chỉ có xối nước thôi cho nó ướt chứu ko vệ sinh.. rồi mặt bẩn nên dị ứng bụi chẳng hạn.. sau khi được bạn bè nahwcs nhwor thì đã chăm sóc da tốt hơn

MysticHuyen thích bài này.
  3. MysticHuyen

MysticHuyen Học sinh Thành viên

Làm thế nào cho đủ cả 3 phần bạn à, mà mình ko chắc quay video rồi đăng len có bị tính là power point ko, bạn minh còn bảo ko dùng powerpoint thì dùng word

Shmily Karry's thích bài này.
  4. H.Bừn

H.Bừn Mod Sinh học Cu li diễn đàn

Nếu thế thì bạn cứ dùng word để viết trình bày nội dung ra kèm thêm hình ảnh minh hoạ vào và quan trọng là chủ đề bạn chọn và cách trình bày hợp lý nữa
    Không thì bạn cứ quay video cũng được vì có thể lồng giới thiệu trình bày vào trong dễ dàng hơn.
    Mình nghĩ nếu sáng tạo thêm thì cô không ràng buộc quá đâu .

MysticHuyen thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted