HMF Confess HMF Confessions 134 - Lời chưa nói.

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gửi bạn: Nguyễn Hoàng Quân (Hs trường THCS Xuân Diệu, Can Lộc, Hà Tĩnh)

"Thời gian trôi qua cũng đã rất dài rồi phải không anh nhỉ ? 2 tháng được gặp, được ngắm, được trao đổi ... với anh như là 2 tháng đẹp đẽ nhất của em. Với em thì đẹp nhưng có lẽ với anh chẳng có ý nghĩa gì. Em đơn phương...dù thế em vẫn không thể can đảm như Trần Tiểu Hi dám nói rằng cô ấy thích Giang Thần ngay trước mặt cậu ấy. Em chỉ biết dấu đi những suy nghĩ của bản thân để không ai biết rằng em thực sự thích anh. Khi có người hỏi em, trong cuộc đời em đã từng crush ai chưa, em luôn nói rằng không một chàng trai nào có thể lay động trái tim em, nhưng thực trong tim em vẫn tự trả lời rằng anh là trường hợp ngoại lệ, có siêu năng lực nào đó để đánh đổ trái tim em. Và không nói ra một phần em không muốn anh và em phải khó xử khi gặp nhau, nếu thế, anh sẽ tìm cách tránh mặt em, thà rằng em chịu nỗi đau đơn phương còn hơn là bị anh tránh mặt. Anh chưa từng cho em một ánh nhìn trực diện, một chút quan tâm dù là rất ít. nhưng sao em vẫn thích anh? Lần đầu tiên anh chú ý tới em chính là lúc em đang giải mấy bài toán, anh không hỏi em đang làm gì, chỉ nhìn rồi đi nhưng sao em vẫn hạnh phúc đến vô cùng. Hôm thảo luận nhóm, hai chúng ta cùng chung nhóm, anh đã nói chuyện với em những câu đầu tiên, điều này khiến em luôn nghĩ đến và những lúc trên lớp, em vẫn luôn cảm nhận được lại cái cảm giác đó- em quá sến phải không anh.Em không biết anh giờ ra sao, có còn nhớ đến em không, gặp lại em thí anh có nhận ra em không, anh đã crush cô gái nào như em đã crush anh hay chưa ... vạn ngàn câu hỏi về anh luôn xoay chuyển trong đầu em. Anh biết không, giờ xa anh nhưng em vẫn còn rất nhớ và yêu anh, hằng đêm em vẫn nghĩ sẽ có có một hoàng tử đến nói với em rằng chàng rất thích em, và em sẽ đồng ý ngay nếu người đó là anh. Xa anh nhưng em vẫn cảm nhận được anh rất gần em, ở nay trong trái em thôi. Xa anh, cuộc sống của em cũng có nhiều thay đổi, em trưởng thành hơn, biết cảm nhận những tình cảm mà người xung quanh dành cho em. Em biết với khả năng hiện tại chắc chắn em sẽ không thể gặp anh thêm nữa. Anh à, em vẫn sẽ dõi theo anh hết khả năng của em, em sẽ cố gắng để bản thân cảm thấy mình xứng đáng với anh. Và, quan trọng nhất là em vẫn mãi nhớ về anh - người đầu tiên mà em thực sự thích
From a girl to Nguyễn Hoàng Quân (Hs trường THCS Xuân Diệu, Can Lộc, Hà Tĩnh)
À, em vẫn nhớ sinh nhật anh là ngày 20/4/2003 đó !"

#Thy: có bạn nào ở Hà Tĩnh thì nhớ nhắc với bạn nam kia là là 1 cfs thật dài gửi cho bạn ý nhé ^_^
Mà lạ nghen, sinh nhật bạn này trùng sinh nhật chị. ^_^ thảo nào được nhiều bạn yêu mến ghê ^_^

---------------------------------

Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
Gì người ta sinh nhật ngày 2/4 nhá :< ... Hừ.. Người nào gửi CFS giờ mà còn hoạt động thì cùng lập fandom nè :v

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Yêu sớm ghê bạn !!
Well
Chúc 2 ngưòi hạnh phúc ha!!!!!!!!