Góp ý với Smod.

C

chautanloc2001

cho mình hỏi nhé nếu mình tạo một topic nào đó , mà mình đưa link lên tường người đó chỉ đưa để mời tham gia topic cái đó được quyền không ạ???mình không đưa dai quá 2 lần , không spam
-nếu người mình mời không đồng ý thì nói đàng hoàng ,mà người trial mod đó không đồng ý lại còn chửi mình , vậy là ai sai ai đúng ???

A

anh_anh_1321

cho mình hỏi nhé nếu mình tạo một topic nào đó , mà mình đưa link lên tường người đó chỉ đưa để mời tham gia topic cái đó được quyền không ạ???mình không đưa dai quá 2 lần , không spam
-nếu người mình mời không đồng ý thì nói đàng hoàng ,mà người trial mod đó không đồng ý lại còn chửi mình , vậy là ai sai ai đúng ???

Không ai đúng cả.
Bạn làm như thế là spam tin nhắn của người khác. Như vậy là không đúng.
T-Mod đó không đồng ý cũng đúng, vì đó là trang cá nhân của người ta, bạn vào spam họ không thích là bình thường. Còn việc "chửi" như thế nào thì không ai dám bảo đúng sai vì bạn nói như thế thì không ai biết được mức độ "chửi" nặng nhẹ như thế nào. Hoặc là người ta phê bình bạn lại nghĩ quá lên thôi.
Thứ hai, bạn không cần phải nhấn mạnh vào việc người ta là T-Mod đâu, mem thường cũng có thể phản ứng nếu bạn spam trang cá nhân của họ.
Và thứ ba, bài viết này bạn post không đúng chỗ rồi.

T

thichdola

mình đăng chủ đề trong mod toán 9 , sau khi đăng xong màng hình đã hiện thị lên rồi
mà sao cứ mất tiêu không thấy đâu cũng không thấy bài viết của mình có phải bị xoá do spam hay không
mình mong muốn hocmai giúp mình lấy lại bài và sủa lỗi kỹ thuật
trân thành cảm ơn
thichdola

K

khaiproqn81

mình đăng chủ đề trong mod toán 9 , sau khi đăng xong màng hình đã hiện thị lên rồi
mà sao cứ mất tiêu không thấy đâu cũng không thấy bài viết của mình có phải bị xoá do spam hay không
mình mong muốn hocmai giúp mình lấy lại bài và sủa lỗi kỹ thuật
trân thành cảm ơn
thichdola

Có thể là bài của bạn đã sai chủ đề hay ko gõ Latex nên bị mod xóa

Top Bottom