Tin tức Danh sách quyền hạn chi tiết các nhóm thành viên

Status
Không mở trả lời sau này.

Timeless time

Cựu Phụ trách nhóm Toán
Thành viên
19 Tháng tám 2018
2,749
6,037
596
23
Thái Bình
Đại học Y Dược Thái Bình
Cập nhật 9/11/2018.
Từ hôm nay diễn đàn HOCMAI sẽ khóa chức năng XÓA STATUS của thành viên. Cả nhà lưu ý kỹ trước khi đăng status (trạng thái) nhé.
Tại sao lại khóa vào ạ , khóa vào như vậy em thấy bất tiện lắm

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào các em, anh thu hồi thiếu mất nhóm CTV, hì hì. Để các em suy nghĩ kỹ hơn trước khi viết do không còn được xóa, rèn tính cẩn thận BQT đã quyết định thu hồi chức năng xóa status các em nhé.

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
Chào các em, anh thu hồi thiếu mất nhóm CTV, hì hì. Để các em suy nghĩ kỹ hơn trước khi viết do không còn được xóa, rèn tính cẩn thận BQT đã quyết định thu hồi chức năng xóa status các em nhé.
Vậy BQT còn xóa được không ạ?
Nếu BQT vẫn xóa được thì thành viên vẫn có thể report nhờ xóa phải không anh? :v

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Vậy BQT còn xóa được không ạ?
Nếu BQT vẫn xóa được thì thành viên vẫn có thể report nhờ xóa phải không anh? :v
BQT thì vẫn có quyền xóa nhé!!
Vậy nên muốn xóa status thì hãy báo cáo vi phạm nhé, mà nên suy nghĩ trước khi đăng hạn chế xóa nè

Trường với Trâm

Học sinh
Thành viên
11 Tháng mười 2018
132
105
46
18
Bình Thuận
Trường THCS Tân Hà
Anh trả lời chung cho các bạn luôn nhé.
- Cấp bậc sẽ là học sinh mới (cho những người mới), sau khi làm quen diễn đàn sẽ là học sinh, và tiếp nữa là các cấp bậc khác
- Chức năng album ảnh là 1 chức năng thú vị, các bạn cần có 1 sự cố gắng nhất định để được sở hữu album ảnh.
- Tìm kiếm nâng cao là 1 chức năng mới, đang được HOCMAI phát triển nhằm kết nối các bạn thành viên dễ dàng hơn. Khi nào hoàn thành BĐH sẽ xem xét điều chỉnh phù hợp với thực tế.
- Chữ "Thành viên" xuất hiện nhiều lần đã được khắc phục nha em.
Anh ơi cho e hỏi làm sao để quen diễn đàn ạ?

• Like
Reactions: Thiên Thuận

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Anh ơi cho e hỏi làm sao để quen diễn đàn ạ?
Chào em, làm quen diễn đàn là khi em đi tham gia thảo luận cùng mọi người, đăng những thắc mắc của em lên, tham gia các hoạt động, minigame của diễn đàn nè... Và em sẽ có bài viết, like,... Điểm thành tích đủ thì sẽ lên cấp bậc mới, thế là làm quen thành công rồi đó :D

Trường với Trâm

Học sinh
Thành viên
11 Tháng mười 2018
132
105
46
18
Bình Thuận
Trường THCS Tân Hà
Vậy bạn hiểu quen diễn đàn là gì nhỉ?
Theo mình thì thảo luận chia sẽ và hỏi bài và giúp mọi người những thắc mắc

Chào em, làm quen diễn đàn là khi em đi tham gia thảo luận cùng mọi người, đăng những thắc mắc của em lên, tham gia các hoạt động, minigame của diễn đàn nè... Và em sẽ có bài viết, like,... Điểm thành tích đủ thì sẽ lên cấp bậc mới, thế là làm quen thành công rồi đó :D
Z mà tham gia lâu nay chưa lên hs nữa chắc off luôn quá trời hềy

Last edited by a moderator:

Harry Nanmes

Cựu Mod Văn | Tài năng sáng tạo 2018
Thành viên
6 Tháng chín 2017
1,593
3,819
544
Hải Dương
THPT Tứ Kỳ.
Theo mình thì thảo luận chia sẽ và hỏi bài và giúp mọi người những thắc mắc
Vậy thì bạn cứ làm theo những gì mình nghĩ thôi. Trao đổi năng nổ, tiếp thu kiến thức cho mình, chia sẻ kiến thức với mọi người,....Khi ấy ắt hẳn bạn sẽ "quen diễn đàn" đấy!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom