Góc "tám" chuyện ^_^

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em!!!

Từ trước lần diễn đàn gặp một chút sự cố chị có mở một topic cho các em có nơi thoải mái nói chuyện, kết bạn, giao lưu nhưng trên Nguyên tắc 3 không: KHÔNG NÓI TỤC - KHÔNG SPAM - KHÔNG VIẾT TẮT. :D

Hôm nay chị mở lại cho các em nhé!!!

Nào! Chia sẻ với chị, ngày hôm nay của các em như thế nào???

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Ngày hôm nay: Sáng nằm ngủ nướng tới 9h rưỡ>.Tiếp đó lủi thủi đạp xe đạp đi kiếm chỗ bán đồ ăn sáng, kiếm mãi mới thấy 1 quán bán hủ tiếu ăn đại, dở mà đắt
Trưa 11h rưỡi không có gì ăn đi chiên trái trứng , ăn xong đã 12h, buồn ngủ quá nằm ngủ
Chiều ngủ dậy lúc 2h đi mua 2 bịch bánh ngồi ăn coi TV. 3h online HOCMAI tới 5h, Đi Lễ.
Tối đi lễ về lúc 6h làm biếng nấu ăn quá đi lấy gói mì nấu ăn với trứng chiên hồi sáng, 7h lau nhà, quét nhà tới 7h rưỡi bây giờ là 7h45 đang online HOCMAI tiếp, tí nữa 9h ngồi coi Giọng Hát Việt vừa coi vừa uống sting vừa ăn bịch bánh còn dư
Chủ Nhật rảnh rỗi quá nên làm biếng :v

Phương Trang

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
27 Tháng hai 2017
784
1,049
256
Ninh Bình
Ngày hôm nay: Sáng nằm ngủ nướng tới 9h rưỡi>.Tiếp đó lủi thủi đạp xe đạp đi kiếm chỗ bán đồ ăn sáng, kiếm mãi mới thấy 1 quán bán hủ tiếu ăn đại, dở mà đắt T_T
Trưa 11h rưỡi không có gì ăn đi chiên trái trứng , ăn xong đã 12h, buồn ngủ quá nằm ngủ
Chiều ngủ dậy lúc 2h đi mua 2 bịch bánh ngồi ăn coi TV. 3h online HOCMAI tới 5h, Đi Lễ(em đạo Chúa nên phải đi lễ ạ)
Tối đi lễ về lúc 6h làm biếng nấu ăn quá đi lấy gói mì nấu ăn với trứng chiên hồi sáng, 7h lau nhà, quét nhà tới 7h rưỡi bây giờ là 8h45 đang online HOCMAI tiếp, tí nữa 9h ngồi coi Giọng Hát Việt vừa coi vừa uống sting vừa ăn bịch bánh còn dư
~_~ Chủ Nhật rảnh rỗi quá nên làm biếng :v
bạn sống một mình à

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
em thấy cuộc sống ngày càng trở nên vui vẻ, bình yên hơn với em. Những mỗi lần đến trường em lại thấy nản. Em nản vì mỗi khi đến trường em phải gặp những đứa mà em ghét, những đứa lắm mồn, nguy hiểm đến nơi rồi

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
em thấy cuộc sống ngày càng trở nên vui vẻ, bình yên hơn với em. Những mỗi lần đến trường em lại thấy nản. Em nản vì mỗi khi đến trường em phải gặp những đứa mà em ghét, những đứa lắm mồn, nguy hiểm đến nơi rồi
Mạnh mẽ lên cô bé. Ở đâu cũng sẽ gặp những trường hợp đặt ta vào thế bí. Qtrong là cách xử lý ntn cho khéo léo thôi em.
C tin e sẽ làm đc tất cả ^^

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk

Nguyễn Thánh Tiền

Mr Favoirite 2012