$\color{Magenta}{\fbox{GAME}\bigstar\text{Nối đuôi tiếp từ dài ver.4}\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
M

maloimi456

Red là màu đỏ chứ người gì hả____
====> Tiếp: Nhầm___________________________________________

Q

quangkhai2811

Em không có nhìn anh ới
~>Tiếp: có________________________________________ _

N

ngocsangnam12

Onl chắc không được chiều về mình học ...
~Tiếp: Tệ
P/s: mọi người ơi nhanh lên quá ha.

S

sonsuboy

tệ quá,chị mình không cho onl máy tính!
tiếp:vui
p/s:Nam chú ý nhé!mới có trong 6 ngày mà topic đã đến trang 93 mà theo luật thì mỗi ngày 15 trang-->ngày ngày:6.15=90,hình như bị phạt thẻ đó.nếu sai bỏ qua cho anh nhé :D

L

luongpham2000

p/s:Nam chú ý nhé!mới có trong 6 ngày mà topic đã đến trang 93 mà theo luật thì mỗi ngày 15 trang-->ngày ngày:6.15=90,hình như bị phạt thẻ đó.nếu sai bỏ qua cho anh nhé :D

- Anh sonsu chú ý ghê nhỉ ^^
=> chiều
@sonsu: Cơ mà hình như topic hôm nay là ngày thứ 7 chứ ak :) đáng lẽ là 105 trang chứ.. nếu e sai thì thôi :D
ps: Bài đầu tiên tại topic :v

N

ngocsangnam12

Dạ thưa anh em đã hỏi với anh Duythanh73 và anh có nhớ ver.1 em tham gia vào một event của chị Mưa và chị Mưa không phản khác gì đâu ??? Với lại em còn được giải nữa mà ?

Chiều đi học nữa rồi bà con ơi.
Tiếp: CHÁN NẢN.
P/s: em viết màu đỏ đó nhé lười cope lên/

N

naruto2001

ha ha ha có làm gì đâu thanks
=> ủng hộ _____________________________________________________________________________________

N

naruto2001

OK bạn huu tuan kêu gọi mọi người ủng hộ topic đó đi
=> ukm________________________________________________________________________________________

A

anhkha6g

UKM là gì vậy hả bạn
Tiếp : nào.....................................................................................

N

naruto2001

nào cùng chơi đi hi hi
=> yes
p/s: ủng hộ $\color{Magenta}{\fbox{TOPIC BÌNH CHỌN}\bigstar\text{PHỎNG VẤN THÀNH VIÊN BOX NGOẠI KHÓA}\bigstar$

N

naruto2001

sặc sì ke là sa su ke
=> ủng hộ
p/s: ủng hộ giùm mình________________________________________________________________-

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom