Chơi chữ-Ver 2

Thảo luận trong 'Mini Games' bắt đầu bởi tieuyetdethuong1, 26 Tháng một 2015.

Lượt xem: 14,450

?

Bình chọn

Poll closed 17 Tháng ba 2015.
  1. Tuyệt

0 vote(s)
    0.0%
  2. Chán

0 vote(s)
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Mình xin cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ nhiệt tình topic của mình trong thời gian qua.Để cảm ơn,mình xin gửi đến mỗi bạn tham gia 10 thanks trong topic cũ.Bây giờ,mình xin thông báo,trò chơi sẽ được tiếp tục.Ai tham gia nhiều sẽ nhận được 20 thanks từ mình.
    Luật chơi:Người 1 sẽ đưa ra 1 từ.Người thứ 2 sẽ nói ra 1 từ bắt đầu bằng tiếng cuối trong từ của người 1
    VD: Người 1: chơi chữ
    Người 2: chữ nghĩa
    Người 3: nghĩa tình
    Người 4: tình cảm
    ....
    Lưu ý Cứ như thế đến khi nào người sau không thể đưa ra từ nào có nghĩa nữa.Khi đó, người sau bắt buộc phải thưởng cho người trước 1 thanks.Và người sau bắt đầu 1 vòng chơi mới
    Mong mọi người tiếp tục tham gia topic của mình.
    Mọi người chú ý thực hiện đúng nội quy box ngoại khóa nhé:http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=2728297&postcount=1

Last edited by a moderator: 25 Tháng tư 2015
  2. Mình mở hàng nhé:
    Học hỏi
    ...................................................................................................................................................

3. quynhphamdq

quynhphamdq Guest

hỏi han _______________________________________________________________________________________________

4. Han rỉ...........................................................

5. quynhphamdq

quynhphamdq Guest

rỉ tai
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

6. tai tiếng...................................................................................................................................................

7. sonsuboy

sonsuboy Guest

Chơi chữ

Tiếng tăm______________________________________________________________________

8. tăm tắp_________________________________________________________________

9. sonsuboy

sonsuboy Guest

Chơi chữ

Tắp bắp______________________________________________________________________________________

10. tắp lự...................................................................................................................................................

11. sonsuboy

sonsuboy Guest

Chơi chữ

Lự bự_________________________________________________________-----------------------------------------------------------------------

12. bự quá!..............................................................................................................

13. lự tự có được không nhỉ.......................................................................

14. quá xinh.........................................................................................

15. trieupy123

trieupy123 Guest

Xinh quá .

16. sonsuboy

sonsuboy Guest

Chơi chữ

Quá giỏi------------------========================================================================================================

17. giỏi giang.........................................................................................................................

18. vn_falcol

vn_falcol Guest

giang sơn (mình bài viết nhiều nhất mà ko vinh danh mình à )

19. sơn ca__________________________________________________________________

20. quynhphamdq

quynhphamdq Guest

ca khúc___________________________________________________________________________________________________________________________________

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.