Mổ>mổ và mổ !!

H

hunganhdo

thế thì chán thật, trường bạn nào có thực hành gì hok mang ra trao đổi tí đi, năm ngoái là chị thíck mấy vụ này lắm, toàn tranh đi đầu để làm hok ah!

H

hunganhdo

hơ hơ, người ta mong là được thực hành còn hok được, đàng này><><::::::::::chẹp chẹp, làm quên dần đi chứ, mấy cái đó có gì đâu..
;;;;;;;;;;;;;;;;
năm nay bọn chị toàn thực hành xem phim ADN, đột biến, rồi lai giống...........èo, chán chít đi được

M

midumeomit

hơ hơ, người ta mong là được thực hành còn hok được, đàng này><><::::::::::chẹp chẹp, làm quên dần đi chứ, mấy cái đó có gì đâu..
;;;;;;;;;;;;;;;;
năm nay bọn chị toàn thực hành xem phim ADN, đột biến, rồi lai giống...........èo, chán chít đi được

Chị ơi học chuyên Sinh có hay được đi thăm quan hok hả chị? :D

H

hunganhdo

cóa....hìhì.........hồi lớp 10 thầy cô tổ chức cho đi bảo tàng suốt, nhất là đi xem mấy vụ hóa thạch mới cả khung xương khủng long ý, khiếp, to kinh luôn
<><><>năm ngoái thì toàn ra sông với cả thăm trang trại, cứ cách 2 tuần thì lớp tổ chức đi một lần và cả tr có mỗi 1 lớp chuyên sinh như này nên đi chơi nhiều lắm
còn năm nay mới vào viện khoa học tỉnh xem mấy cái mô hình ADN, ARn........chắn èo, hok bít sau thế nào nữa......hix

H

hunganhdo

oh, cố gắng đi em, uhm, nếu có gì hok hiểu thì cứ hỏi , mọi người trong box sẽ giúp đỡ, mà em học cấp 2 ah, đang nhiều tgian mà

B

boy9x_tn

hí, em đang oải đây, nghe nói câu này sướng quá lại chon vào chuyên sinh, he he mà chị học chuyên Sinh có gì khó hok, em còn biết đường mà liệu

P

phalaibuon

kinh khủng khiếp ( viết tắt của kinh khủng và kinh khiếp )

tại sao lại có người thích thú với việc mổ giun chứ

khiếp chết đc

tanh ko chịu đc

lại còn ngọ ngoậy

chịu thôi

N

nghagiang

Mua con tôm sông như thường thôi bạn. Nhưng mua con to to để mổ cho dễ.:D
Mình nghĩ đến tôm he nhưng sợ nó đắt. Tôm he trong suốt thì nhìn rất rõ nội quan

T

troluoi

Oài ! Hum qua lớp em mổ tôm . Nhưng mờ cô giáo quên => bọn em cũng quên
Cô bảo là : Nếu bây jờ mổ thì cũng chỉ nhìn thấy hệ tiêu hóa của tôm ở phần lưng và mạch thần kinh ở dưới bụng thui
CHứ mà mổ đầu thì lát bét ko nhìn thấy jì , mà cũng chả có kính hiển vi
THế là ko đc thức hành

Q

quyduy2008

hummmm, có mỗi cái tên tôm càng xanh, tôm to càng màu xanh và tôm sú, tôm nhỏ, hay ăn, hấp nước dừa ấy, mà cũng quên, mình còn biết tôm hùm, tôm càng xanh, tôm bạn nên mang, 15000d con là cùng, tôm tích, tôm sú...

Top Bottom