[ABT] Admin lộ diện

A

aob

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn thử đoán xem, ad của chúng ta là ai????

picture.php

picture.php

A

aob

@Gà: hình như là cả 2 đấy em ạ, ngoài ra còn là hocmai.tuyensinh danh tiếng lẫy lừng nữa.

Ảnh của chị sẽ up sau :D Để dìm hàng ad xong đã, lấy ad làm nền để mình nổi bật chứ em :D

N

nguyengiahoa10

Mặt ai mộc nhất là Admin Moderator (Ad Mốc =)) )
Ai đập chai hơn là Ad hocmai.diendan :))

A

aob

@Shi: là ad hiện tại mà em :D thế ad là ai trong số mấy người ở trên?

@nguyengiahoa10: sao lắm ad thế????

S

shibakaovy

E cũng không biết :p , e nghĩ là ad hocmai.diendan , ảnh là nam rồi,trong ảnh có 3 nữ 1 nam ^^ , mà e không biết là ad hiện tại hay trước kia nhỉ

A

aob

@Rocket: ai cũng ăn mặc chải chuốt hết mà :)) Đâu phải tất cả đều là mod đâu. Sai rồi nhé :D

T

thienlong233

phải nói là hơi bất ngờ khi thấy ảnh của trường mình ở đây
HR thân yêu của ta :D

H

hocmai.cskh

Mem nào ở Hàm Rồng, Đào Duy Từ, Trường Thi, Nguyễn Trãi, Quảng Xương 2 vào điểm danh nhé
Đó là các trường mà đoàn công tác từ Hocmai.vn đã về tổ chức chương trình khuyến học, rất là vui :D

A

aob

Đề nghị anh hocmai..cskh không làm lạc chủ đề nhá :D

Mọi người tiếp tục cho ý kiến về nhan sắc của admin hocmai nào :))

R

rocky576

@Hiensau: Sao em biết ????
Để em đoán: đó là suy luận: chị bật mí trong đó có hiệu trưởng trường, hiệu trưởng phải làm sao cho oai nhất để lấn át nhan sắc của Admin nên sẽ là người mặc bộ đồ bóng láng nhất, tranh thủ 2 chị 2 bên. Còn Admin mình không chải chuốt bằng, bị ông hiệu trưởng chơi ăn gian đẩy ra bên rìa.

A

aob

Sao chẳng ai nhận xét về nhan sắc "chim sa cá lặn" của admin mà toàn nhận xét cách ăn mặc nhở :((

M

mavuongkhongnha

ố ồ , vừa mới đọc được trên FB ad cũ nhà ta đã ''lên xe hoa '' =))=))
ad hocmai.đienan cưới vợ :))

Top Bottom