Cho ý kiến nha các bạn!

H

hocmai.diali

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian qua đã tham gia và ủng hộ cho hocmai.vn.​
Để tiếp tục cho môn Địa Lí của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn nữa về nội dung, đáp ứng nhu cầu của ngày càng đông đảo mọi người. Ban biên tập chúng tôi mong tất cả mọi người hãy đóng góp ý kiến một cách chân thành về nội dung các bài giảng, bài kiểm tra, các bài thi... của môn Địa Lí trên Hocmai.vn.
Nội dung này đã đáp ứng được đến mức độ nào? Bạn thấy cần thêm, bớt hay bỏ phần nào?
Nào chúng ta cùng thảo luận một cách khách quan!​

P

phalaibuon

Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian qua đã tham gia và ủng hộ cho hocmai.vn.​
Để tiếp tục cho môn Địa Lí của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn nữa về nội dung, đáp ứng nhu cầu của ngày càng đông đảo mọi người. Ban biên tập chúng tôi mong tất cả mọi người hãy đóng góp ý kiến một cách chân thành về nội dung các bài giảng, bài kiểm tra, các bài thi... của môn Địa Lí trên Hocmai.vn.
Nội dung này đã đáp ứng được đến mức độ nào? Bạn thấy cần thêm, bớt hay bỏ phần nào?
Nào chúng ta cùng thảo luận một cách khách quan!​

về bài kiểm tra ý

có mấy lần làm kt 10 câu ấy

có những câu tớ làm đúng thế nhưng hệ thống lại báo là sai

nản luôn

còn bài giảnh của các thầy cô nghe hay thiệt công nhận thấm hơn là ngồi gặm sách

tuy nhiên chất lượng bài giảng còn kém

thi thoảng đang nghe thì mất tín hiệu đơ luôn

:(

T

truonghan_h

phalaibuon ah! Bạn nói rõ cụ thể bài nào, tên câu hỏi nha. Để Hocmai kiểm tra lại xem là do lỗi chỗ nào nhé. Cảm ơn phalaibuon nhé. Có gì thắc mắc về Hocmai bạn cứ chia sẻ nha.

P

phihungds1

Mình mắc mấy câu vẽ biểu đồ rồi nhận xét, vẽ thì xong nhưng k biết nhận xét ra sao, mọi ngườ giúp với

Top Bottom