Trùng kiết lị !!!!!!!!!

S

shjnjchjkudo96

Oh my god! :(( :((
1.....2................. tiết nữa :(( :((
Die đây =((
2 tiết nữa là mổ =(( :((
Vĩnh biệt :((
G....o....o...d........b....y...e...........m....y.........l...o....v...e! :((

Last edited by a moderator:
S

sumo_arap

uhm đúng đấy. Hôm nay tớ phải mổ giun may mà tớ không nhìn bọn nó mổ ko thì tui tiêu xỉu ngay tại chỗ ý chứ, thật kinh khủng ghê thế ko bít, hình như còn phải mổ cá hay sao ý hôm naof mổ nhất định tui sẽ xin nghỉ học ốm nặng ngồi nhà xem TV cho xong.

O

ohmay321

Hehe mỗ giun công nhận zui thật, toàn nghe bọn con gái la hok à:D

:khi (141)::khi (141)::khi (141)::khi (141):

A

aren_mcsporant

Còn hơn tụi tớ không được mổ giun. HUHU, giun ơi là giun!!!

không mổ giun thì lần sau mổ cá! cóa gì đâu mà khóc trời!
mổ cá cảm giác còn thú vị hơn mổ giun nhìu(!) Theo mình nhớ thì mổ cá diếc thì phải...Cầm con cá trên tay mổ công nhận ơn ớn thật, nhưng thấy ngộ ngộ:)mổ hết ra rồi tim nó vẫn còn đập cơ mà:p

S

sumo_arap

eo mổ cá sao ghê = mổ giun sao sinh học năm nay lắm chuyện thế hết mổ này đến mổ nọ hình như cuối năm còn phải đi vào rừng cây bắt côn trùng hay sao ý ghê rợ.

N

nghagiang

Chuyện thường, lớp 7 mà. Lên lớp 8 mới thấy kiến thức lớp 7 nó bằng cái sợi tóc, lớp 9 thì thấy lớp 8 nó bằng cái....chân muỗi thôi. Lên lớp 9 phải học thuyết menden, học di truyền và các đặc điểm biến dạng, còn khó hơn.

N

nghagiang

Ê, girl đây. Tớ là girl mà cái cá tính của tớ nó hok chịu thua. Khổ thế cơ, đá bóng, bóng rổ, breakdance, cầu lông, guitar không kém gì lũ con trai. Mà tớ lại còn có một cái nick trên dethi nghe rất là boy, mà đến ava cũng boy nốt: Justin_Amaranth (tớ copy của anh Amaranth đấy, đừng nói nghe!)

P

ptgmy

Oa. Mới mổ giun xong. Ui cha. Tui còn sờ vô ruột con giun mờ. Hơi tanh nhưng vui chít. Nghe pọn con gái rú lên là kinh thía mờ phởn. Mờ pọn nóa nhát vãi. Lại còn lộn thực quản với trứng giun nữa. Keeeeeee

A

astrasheld

peter_pan96 ơi cậu tội nghiệp quá à câu hỏi dễ thế mà cậu cũng ko biết trùng kiết lị kí sinh ở thành ruột người ,chúng làm loét thành ruột rồi ở đó,chúng nuốt hồng cầu của con người để sinh sống

T

tieuho0101

oai da!
kHông ngờ con trùng tiết lị nó lại nguy hiểm đến thía nhỉ!

Mình sợ những kon nì lắm!
Mình phải đi gặp bác sĩ kiểm tra thui!

T

tieuho0101

oái!
ANH iu!
EM vưà post câu trả lời ở đây xong sao giờ lại đi đâu mất tăm rui!
em bảo ghét kon trùng tiết kị nì ghê lắm mà...

A

astrasheld

Này captorsakura câu hỏi dễ thế mà cậu cũng ko biết à để tớ trả lời cho cậu nhé câu trả lời là trùng kiết lị nuốt hồng cầu làm cho cơ thể của chúng ta thiếu máu gây đến bệnh huyết áp đấy nguy hiểm lắm cơ

L

lehuynam7b6

ối giời mổ giun thi có làm sao đâu cô tớ còn đem kính lúp cho lớp xem hạch não cơ, hạch nó vàng nhạt như óc động vạy nhưng nó bé hơn các bạn ạ

G

gzu4jsmh

mổ giun sướng lắm
Tuy có khó khăn chút
Nhóm tui tức quá mãi kho mổ được liền cầm giun lên mổ cuối cùng thì được

P

ptgmy

Oh my God!!!!!!!!1
Còn nhóm tui thì không cần bàn mổ lun. Lúc mổ gần hết thì cô bảo sắp hết giờ. Mổ vội>> Phần đuôi nó choe choét hết sảy. Nghĩ laij vẫn bùn cười.

H

hoang_an_may

tui thì bắt được con to đùng rồi mổ banh sác nó loay hoay mộ hồi thì chẳng đúng gì với yêu cầu rồi cả nhóm tớ die theo con giun vì cô giáo................

Top Bottom