Thảo luận về khóa học Luyện thi vào lớp 10 môn Toán

T

toan.thcs

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em,

Ngày 20/09/2012, Hocmai.vn đã chính thức khai giảng khóa học trực tuyến Luyện thi vào lớp 10 môn Toán nhằm giúp các em đạt kết quả cao nhất trong kỳ thi vào lớp 10 quan trọng cuối năm học này.

Để khóa học và các hoạt động hỗ trợ học tập giúp ích cho các em nhiều hơn nữa, Hocmai.vn rất mong muốn được lắng nghe ý kiến của các em về khóa học này. Các em hãy góp ý, chia sẻ ở topic này nhé. Nếu các em có thắc mắc về thông tin khóa học, các em cũng có thể đặt câu hỏi ở topic này để được giải đáp.

Ngoài ra, sau đây là một số đường link hữu ích cho các em:

Bài giảng miễn phí: Các bài tập củng cố kiến thức thuộc chuyên đề Rút gọn biểu thức và các dạng toán liên quan.

Bài giảng miễn phí: Các bài tập có nội dung tính toán thuộc chuyên đề Hệ thức lượng trong tam giác vuông.

Chi tiết đề cương khóa học Luyện thi vào lớp 10 môn Toán

Chương trình tặng quà cho 200 học sinh đầu tiên đăng kí khóa học

Cách đăng kí tham gia thi thử vào lớp 10

Cách đăng kí gửi bài kiểm tra để thầy cô hocmai.vn chấm điểm, nhận xét và thông báo kết quả định kì

Cảm ơn các em, chúc các em học tốt!

Last edited by a moderator:
D

doremon_park

Làm sao em biết mình có phải là 200 người đầu tiên hay k vậy ạh

Em cảm thấy thầy Hữu Phơ dạy tỉ mỉ và người chậm tiêu như em cũng cảm thấy dễ hiểu.
Nhưng hôm nay ở trường thầy đã dạy tới chương 2 đường tròn rồi, mà phần đường tròn của khóa học đến tháng 11 mới ra, như vậy có ổn ko ạh.

Last edited by a moderator:
T

toan.thcs

Làm sao em biết mình có phải là 200 người đầu tiên hay k vậy ạh

Em cảm thấy thầy Hữu Phơ dạy tỉ mỉ và người chậm tiêu như em cũng cảm thấy dễ hiểu.
Nhưng hôm nay ở trường thầy đã dạy tới chương 2 đường tròn rồi, mà phần đường tròn của khóa học đến tháng 11 mới ra, như vậy có ổn ko ạh.

Anh chị rất vui khi được biết là khóa học của thầy Phơ phù hợp với em. :D Chúc em học tốt nhé.

Khóa học luyện thi vào lớp 10 của thầy Phơ kéo dài trong cả năm học nên em đừng lo. Trước hết, em cứ ôn luyện chuyên đề Rút gọn biểu thức cho thật tốt, sau đó ôn tập tiếp đến các chuyên đề khác cũng được. Ngoài ra, Hocmai.vn cũng đang đẩy nhanh tiến độ quay, biên tập và đăng tải bài giảng nên có thể các bài giảng của chuyên đề đường tròn sẽ được đăng tải sớm hơn dự kiến em nhé.

Top Bottom