Xem clip hocmai.vn trên ipad

Y

yugang19

T

thien_nga_1995

Các bạn ơi, cho mình hỏi có cách nào để xem bài giảng của hocmai.vn bằng ipad được không, mình đã sử dụng trình duyệt skyfire và xem được hầu hết cái video clip ở các web khác nhưng không xem được ở hocmai.vn
Vì các khóa học trên học mãi phải đóng tiền học theo từng môn học mà, vì thế

nếu chưa đóng tiền học phí thì không thể xem được đâu bạn (trừ các bài miễn

phí). Vì vậy, nếu bạn muốn học trên hocmai.vn thì nộp tiền học vô là xem được.
Thế bạn đã nộp học phí chưa?????

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Các bạn ơi, cho mình hỏi có cách nào để xem bài giảng của hocmai.vn bằng ipad được không, mình đã sử dụng trình duyệt skyfire và xem được hầu hết cái video clip ở các web khác nhưng không xem được ở hocmai.vn

Chào em, em nên xem bài giảng trên máy tính để thuận tiện cho việc học. Việc xem trên ipad sẽ rất khó khăn do trình duyệt không tương thích. Chúc em học tốt.

M

minhanhpham2345

Mình thấy nên cho phép xem trên ipad chứ cứ loay hoay với máy tính chả tiện tí nào

H

hocmai.cskh

Mình thấy nên cho phép xem trên ipad chứ cứ loay hoay với máy tính chả tiện tí nào
Chào em
Hiện tại Hocmai.vn chỉ hỗ trợ học trên các thiết bị có cài đặt phần mềm flash player thôi em nhé! Ipad thường không hỗ trợ phần mềm này nên em sẽ không xem được video bài giảng. Em có thể chuyển qua máy tính để bàn/laptop để việc học thuận lợi hơn
Chúc em học tốt!

P

phuongthao96qn

Nhưng mà em chỉ có ipad thôi ạ T.T Hocmai hướng dẫn cách cài đặt đi,em lỡ mua card mất rồi T.T

N

ngocanhvit

Ad ơi e k có diễn học trên máy tính nhà có cái ipad thôi BH học thao?? E mua 3 khoá học liền chẳng lẽ BH k học nữa ạ

T

thanhhangn98

ipad,năm 2015 rồi

ipad, năm 2015 rồi cài puffin có xem được không ạ ? cũng như các khóa trước thôi, em nghĩ nếu Hocmai.vn CHỈ hỗ trợ học trên các thiết bị có cài đặt phần mềm flash player thì rất bất tiện ạ (có hơn 3000 lượt đọc bài này ạ !)

Last edited by a moderator:
Top Bottom