[Game] Câu chuyện 1 chữ.

Thảo luận trong 'Mini Games' bắt đầu bởi boylov3_shin, 1 Tháng một 2012.

Lượt xem: 27,715

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. boylov3_shin

boylov3_shin Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Đây là một trò chơi khá hay.Nói luôn luật chơi để khỏi vòng vo nhé...;)
    VD: Bạn A: Hôm.........
    Bạn B: Hôm nay...........
    Bạn C: Hôm nay là..............
    Và cứ thế đến khi viết thành 1 câu chuyện không có kết.Các bạn nhớ là phải coppy đoạn trên để viết tiếp chữ của mình vào.Như vậy mới thành một câu chuyện được:
    Để mình bắt đầu luôn nhé: Ngày.................

2. barbieflower

barbieflower Guest

ngày hôm......................................................................................

3. saklovesyao

saklovesyao Guest

ngày hôm qua.............................................................................

4. quynh_221195

quynh_221195 Guest

Ngày hôm qua là........................................................................................................................

5. Ngày hôm qua là một............................................ ..........................................................................

6. tvxqfighting

tvxqfighting Guest

-------------------> Ngày hôm qua là một ngày <--------------------

7. barbieflower

barbieflower Guest

ngày hôm qua là một ngày ko..................................................

8. duyenkute93

duyenkute93 Guest

ngày hôm qua là một ngày ko mưa..................................................

9. barbieflower

barbieflower Guest

ngày hôm qua là một ngày ko mưa nhưng ..............................................

10. Ngày hôm qua là một ngày ko mưa nhưng có .......................................................................................................

11. barbieflower

barbieflower Guest

Ngày hôm qua là một ngày ko mưa nhưng có gió........................................... .................................................. ...

12. tvxqfighting

tvxqfighting Guest

------------------> Ngày hôm qua là một ngày ko mưa nhưng có gió và <--------------------

13. barbieflower

barbieflower Guest

------------------> Ngày hôm qua là một ngày ko mưa nhưng có gió và lốc<--------------------

14. tuankp3

tuankp3 Guest

Ngày hôm qua là một ngày không mưa nhưng có gió và lốc vậy mà...................

Last edited by a moderator: 5 Tháng hai 2012
  15. barbieflower

barbieflower Guest

Ngày hôm qua là một ngày không mưa nhưng có gió và lốc vậy mà tôi...................

Last edited by a moderator: 5 Tháng hai 2012
  16. concocoi

concocoi Guest

Ngày hôm qua là một ngày không có gió và lốc nhưng lại rất...........

17. Ngày hôm qua là một ngày không mưa nhưng có gió và lốc vậy mà tôi lại..............................................

18. concocoi

concocoi Guest

Ngày hôm qua là một ngày không mưa nhưng có gió và lốc vậy mà tôi lại rất...........................

19. barbieflower

barbieflower Guest

Ngày hôm qua là một ngày không mưa nhưng có gió và lốc vậy mà tôi lại rất vui...........................

20. concocoi

concocoi Guest

Ngày hôm qua là một ngày không mưa nhưng có gió và lốc vậy mà tôi lại rất vui vì....................

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.