[Sinh học 8] Nhịp tim

T

thoikohocnua75

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhìn đồng hồ và đặt tay lên ngực trái (nơi thấy rõ tiếng đập của tim) rồi tự đếm nhịp tim/phút cho bản thân mình trong hai trạng thái (mỗi trạng thái đếm 3 lần , mỗi lần cách nhau 1 phút) : lúc nghỉ nghơi và sau khi chạy tai chỗ 5 phút .
Nhanh nhé mai phải có bài rùi , không là mình chết đấy !!!:khi (48)::khi (48)::khi (48)::khi (48)::khi (48)::khi (48):

hongnhung.97 said:
Chú ý tiêu đề: [Sinh học 8] + tiêu đề _ Tiêu đề cần phù hợp với nội dung bài viết!

Last edited by a moderator:
H

hongnhung.97

Nhìn đồng hồ và đặt tay lên ngực trái (nơi thấy rõ tiếng đập của tim) rồi tự đếm nhịp tim/phút cho bản thân mình trong hai trạng thái (mỗi trạng thái đếm 3 lần , mỗi lần cách nhau 1 phút) : lúc nghỉ nghơi và sau khi chạy tai chỗ 5 phút .
Nhanh nhé mai phải có bài rùi , không là mình chết đấy !!!:khi (48)::khi (48)::khi (48)::khi (48)::khi (48)::khi (48):

Mình thiết nghĩ đây là một bài tập ở dạng thực hành - vận dụng. ~~> Bạn nên thực hiện yêu cầu đề và ghi chép đúng những gì mình tính toán được, không nên quá phụ thuộc vào sự giúp đỡ. Biết đâu sau khi thực hành thử bạn sẽ nghiệm được rất nhiều điều. Hãy cứ cho nó là 1 trò chơi giúp giải trí vậy ;)).

Top Bottom