[Kết bạn] Ôn thi ĐH 2011 - 2012

L

luongphuong93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tớ vừa trải qua kì thi đại học năm nay (2010-2011) với một kết quả đáng buồn, tớ thi hv bưu chính viễn thông ngành kế toán khối a và trượt với số điểm đáng thất vọng là 13,5 (tính cả 1,5 điểm khu vực), còn trong kì thi cao đẳng tớ thi cao đẳng tài chính quản trị kinh doanh cũng ngành kế toán khối a và được 23,5 điểm(tính cả điểm khu vực), trong kì thi đại học tớ đã quá mất bình tĩnh nên kq bài thi thực sự là đã quá kém, tớ rất rẩt thất vọng, tớ sẽ lấy điểm đại học rồi đăng kí xét tuyển nv2 vào một trương đại học nào đó rồi tiếp tục ôn thi lại năm sau vì tớ thực sự không thể chấp nhận đươc kq thi quá kém như thế này, tớ không thể buôi xuôi mọi thứ ở đây thế này được, tớ muốn quyết tâm ôn thi lại năm sau cho bằng được, dù tớ biết đại học không phải là con đường duy nhất nhưng đã từ lâu rồi nó là ươc mơ của tớ, đã thất bại trong lần thi này nên nhất định năm sau tớ phải nỗ lực hết mình để ôn tập và thi cho thật tốt, tớ muốn tìm và kêt bạn với những bạn có cùng ý định ôn thi lại đại học như tớ để cùng trao đổi về phương pháp ôn tập cũng như những bài tập khó để ôn tập một cách có hiệu quả nhất, tớ cũng biết là ôn thi lại thì rất nhiều người đã bỏ cuộc giữa chừng vì không đủ nghị lực để đi cho đến cái đich cuối cùng bởi có rất nhiêu khó khăn và áp lực, chính vì vậy tớ muôn tìm thêm những bạn có cùng ý định thi lại đại học như tớ để cùng nhau cố gắng.

Last edited by a moderator:
Y

yolkstar

cho tớ tham gia với nhé, vừa rồi tớ thi cũng chỉ được có 13,5 điểm thôi, đang có ý định học cao đẳng nhưng mà lo quá bạn ạ :(
Y!M: crazy_megaminx
có gì bạn add nick mình nhé

N

nhox_trang193

bạn thật là cùgn tâm trạng vs mình...mình giống bạn nhiều lém...mình đường đừơng là hs chuyên của 1 trg` chuêyn tỉnh mà rớt nè...đau đớn ko thể ta...chỉ vì tâm lí thi cử mà thế đầy...haizz...mình rất mún kết bạn và cug` nhau chia sẻ vs n~ bạn cùng hoàn cảnh...vì dù sao thế thì củg hiểu nhau dễ dàng hơn....nhưg mình káhc bạn là ko học trg` nào hết...đang ở nàh hoàn toàn ôn thi lại...có ji` ban liên lạc vs mình nha njck yh: thuytrang_1903

K

koikoi_299

mình cũng đã thi trật và kết quả không như mong đợi,mình sẽ cố gắng làm lại lần nữa hi vọng sẽ thành công.Mọi người hãy cùng cố gắng nhé.

H

huy266

Mọi người đều cố gắng thi vào đại học. Nhưng thi đỗ xong mới thấy nhiều thứ không như mình tưởng tượng đâu.

Q

quynhnga94

những người ôn thi lại hãy hội tụ<<<1993>>>>

cùng cảnh ngộ thì cùng học_cùng ôn _cùng quyết tâm và cùng chiến thắng!!!!!!!!!!!!!!!!!:)>-:)>-@};-@};-:):):D:D:cool::cool::-*:-*

Attachments

9.8 KB · Đọc: 0
  • images (37).jpg
    images (37).jpg
    5.4 KB · Đọc: 0
  • images (38).jpg
    images (38).jpg
    8.3 KB · Đọc: 0
T

thuytt93

xin chào mọi người mình cũng 93 thi lại nè.biết rằng vấp ngã mà chúng ta vừa trải qua là k dễ dàng và cũng chẳng đáng tự hào gì.nhưng hãy cùng nhau cố gắng đạt được mục tiêu của mình mọi người nha.cố lên mọi người ơi!

D

dieuanh93r

năm nay mọi ngườì định thi trường nào và khối gì vậy ?
...................................................................................................................

G

gamai92

bà con đợi tôi với....đi gì mà nhanh thế.còn tôi nữa nè (92 già rồi nên hơi chậm chạp):)]

9

9X_conduongtoidi

Hội tụ để làm gì ớ?
Nên để thời gian tập trung ôn thi thì hơn
Hiihi, nói vậy chứ năm ngoái mình cũng thế thôi.
Mình thi gtvt, về sau vào trường nó còn phân khoa, tìm hiểu mệt cực
...
Bây h thì mình đg là sv gtvt năm nhất rồi . hihi. Bạn nào cần giúp đỡ j thì cứ gọi cho mình :)

D

duylinh1811

Chào cả nhà!!!! 93 luôn đây... Y!M: secret.garden1811 add để cùng trao đổi nhé...:)

Top Bottom