[S]how [B]ig: Đồng hành cùng Cây Bút Trẻ [9]

G

greenstar131

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã một thời gian khá dài show không hoạt động. Không biết có còn mem nào nhớ đến show không nhỉ? Nhân tiện hỏi luôn có ai nhớ đến green không :khi (58): (Ai quên green oánh chết :khi (153):)
Qua vài tuần im lặng, green tự suy ngẫm và thấy show chưa thật sự trở thành điều đáng quan tâm của mem.:khi (33):Vì thế, green muốn có sự thay đổi...Một chương trình mới của show big.
:khi (32):Đồng hành cùng Cây Bút Trẻ 9 :khi (151):

Qua đây show sẽ giúp BGK và các mem bình chọn dễ dàng hơn các tác phẩm có chất lượng.:Mfoyourinfo: Mọi người hãy cùng nhau bình chọn tác phẩm mà mình cảm thấy hay để phát sóng trên [M]ỗi tuần một how nhé :khi (160):
Nào nào! Nhanh tay thôi.

P/s: Nhận tiện bạn nào muốn làm MC cho show thì pm green nha. Hiện tại green đang bị ốm, mất giọng " bây bi kute" rồi :khi (73)::M062:

T

tanpopo_98

em vẫn chưa hiểu lắm :-?

nếu thế thì bây giờ tuần nay ta sẽ cảm nhận, góp ý cho bài Thư gửi thiên thần thế ạ

T

thuyan9i

một thời em rất chăm chỉ nghe show big của hocmai nó rất hay và thú vị mong là nó trở lại không kém phần như thế .

Top Bottom