[HỎI - ĐÁP] Thi thử Đại học 2011

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tại Topic này BQT Diễn đàn Hocmai.vn sẽ trả lời toàn bộ những thắc mắc của các em liên quan đến chương trình "Thi thử đại học 2011" do Hocmai.vn tổ chức thi trực tuyến.

Lưu ý: BQT Diễn đàn chỉ trả lời thắc mắc và trao đổi các vấn đề có liên quan đến "Thi thử đại học 2011".

Hocmai.vn​

D

dinhluan94

3.1 Điều kiện xét giải:

- Chỉ xét giải đối với những thí sinh sinh sau ngày 1/1/1993 đang theo học tại các trường THPT trên toàn quốc.

Như thế là chỉ xét giải cho HS 12 thôi phải không ạ?

M

maichungduong02

chào admin.
em thấy những học sinh có lịch học trùng với thời gian thi thử trên hocmai như em thì làm cách nào để có thể tham gia thi thử ah.
chúng em không cần hocmai xét giải . chúng em chỉ mong hocmai có thể mở lại các đề thi thử ( không quy định thời gian ) để tất cả các bạn học sinh đều có thể thi dược .
em xin cảm ơn

D

dolly_crazy

Học mãi thân.
Mong học mãi sớm mở lại các đề thi thử đại học cũng như tú tài năm nay để chúng em có thể luyện tập.
Em cảm ơn rất nhiều.

N

nga2h

cho em hỏi có công bố thống kê điểm của các thí sinh thi thử trong 1 tuần ko ạ? để xem điểm cao nhất bn, bn ng cùng điểm với mình ạ

H

hocmai_204

chào học mãi a
cho am được hỏi là thi thư trên học mãi có phải nap tiền vào tài khoản không ạ

S

sps.hcm

Sao em làm xong nộp bài vẫn chưa biết kết quả ? Nếu biết thì chừng nào mới có ạ ?

L

lehuyduong1993

a cac ban? thi thu ko phai nap tien (mien phi)? sau khi het 90 phut lam bai cac bam vao mon minh vua thi ket qua thi se hien phia duoi/co ca dap an chi tiet9mien phi)

L

lehuyduong1993

chao hocmai? trong de thi thu dai hoc mon vat li tuan 1 em thấy dap an cau 25va 49 không chính xác/ mong hocmai som tra loi em ? em cam on

V

victory54993

có câu lamda = lada 2 điều kiện quang điện là lada <= lada 0 chứ sao chỉ là < hơn thôi phải là cả hai kim loại mà

L

leminhhieu1992

chao moi nguoi?cho em hỏi : tai sao lai chỉ xét giải cho lớp 12 thôi? thế thì hoc sinh lớp 13 đang ôn lai sẻ không có khả năng đoat giải a/ đáng tiếc quá? hocmai nên mở rông đối tương nhân giải

L

lehuyduong1993

chào hoc măi? trong thi thử đai hoc tuần 1: vât li đáp án sai câu 25 va 49? môn hoá đáp án sai câu 24 27 30 40 / mong hocmai sơm phản hồi? nếu đáp án thì nên sửa lai / để điểm thi đươc công bằng

Top Bottom