[Sinh học 7] Hóa thạch

H

hoang_lucky

Last edited by a moderator:
M

mafiaaotrang_boss

hoá thạch thì có gì hay đâu bạn, mình thấy post mấy động vật lạ hấp dẫn hơn đó

T

tear_viem_tear

động vật là ý hả ... hình nguyên chất ko màk post ... ba mý káj vụ đv lạ thì chỉ tjn nổy của nhưg~ nước phát trjển + vjệt nam (nếu có bằng chứng 100% từ khoa học) - còn ... lờy đồn ... cljp way tay thi` ... :-w cha~ kó j` ...

A

angel_97

các bạn đừng có chấp ông tear =.=".....hãy tin là hoá thạch và động vật lạ là 100% nhé !!! :).........=.="

M

maiga138

nhìn chỉ thấy ghê thui,chả thấy hoá thạch đâu cả:khi (64)::khi (64)::khi (64)::khi (64)::khi (64)::khi (64)::khi (64):

4

40phamkinhvy

nhìn cũng đẹp đấy nhìn muốn lấy mấy khúc chơi cho hay hi...hi...hi...;););););););););)

C

cuonsachthanki

mình thấy có nhiều ảnh thấy rất thú vị nhưng cũng có nhiều ảnh mình ko thể hình dung ra được hoá thạch cái gì nữa!

H

huongngoclan250291

Nói chung hoá thạch chỉ là xương của động vật cổ xưa bị hoá đá; xem hoá thạch khác gì xem cục đá=))

X

xathu125kl

huongngoclan250291 nói sai rồi xem hoá thạch là xem 1 tác phẩm nhgệ thuật do thiên nhiên tạo ra mà làm sao mà giống như xem cục đá được

M

mattroimuadong_1012

uk`, hoá thạch giống cục đá thiệt, nhưng nếu xem kĩ thỳ cũng khá đẹp.

V

vuducvinh1998

Nãi đúng đấy hoá thạch không phải là hòn đá mà là bộ x­­­uong của các loài vật cổ tu xa xua.

V

vuducvinh1998

Khá đẹp thôi u!
không thể thế đc. Nã là vật phẩm thiên nhiên ban tặng cho con ng­­uoi.
Ai cũng quý vµ bảo vệ nó.

V

vuducvinh1998

Nãi đúng đấy hoá thạch không phải là hòn đá mà là bộ x­­­uong của các loài vật cổ tu xa xua.

X

xathu125kl

cục đá làm gì có giá trị bằng các hoá thạch được đúng không các bạn yêu hoá thạch

M

mattroimuadong_1012

ai mà chả biết thế, hoá thạch là hoá thạch, đá là đá, nhưng nếu bạn nào có trí tương tượng "bay cao, bay xa, bay mất" thỳ giống cục đá thiệt đó

X

xathu125kl

images
images
images
images
images
images
đẹp thế này còn chê
images
images
images
images
images
images
images
images
images
images
images
images
images
images
images

C

cuonsachthanki

có những tảng đá lớn nếu muốn nói có hoá thạch thì phải chỉ ra và phóng to lên chứ nhỉ?
để như thế thì ko thấy hoá thạch đc

M

mattroimuadong_1012

cuonsachthanki nói đúng đấy xathu125kl à, tui cũng chả nhìn thấy cái gì cả, khó nhìn lắm

Top Bottom