Thắc mắc 1 số thắc mắc về quy luật của diễn đàn

kimloanpvd@gmail.com

Học sinh
Thành viên
25 Tháng tư 2018
8
5
21
18
Đắk Nông
THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dù đã đọc nội quy của diễn đàn, em vẫn chưa hiểu 1 số điều ạ:
HMcoin tích lũy như thế nào ạ? Nếu mình có HMcoin thì mình có thể làm được gì ạ?
Làm thế nào để ghi được điểm thành tích ạ? Điểm tích lũy là sao ạ?
Em xin lỗi, em là tv diễn đàn nhưng rất ít khi lên vì không có điều kiện, có ai giải đáp thắc mắc giúp em với ạ

Maianh2510

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
2 Tháng mười một 2018
766
6,544
506
18
Ninh Bình
THPT GVB :3
HMcoin tích lũy như thế nào ạ? Nếu mình có HMcoin thì mình có thể làm được gì ạ?
Em xin lỗi, em là tv diễn đàn nhưng rất ít khi lên vì không có điều kiện, có ai giải đáp thắc mắc giúp em với ạ
bn xem ở đây nhé https://diendan.hocmai.vn/threads/thong-bao-trien-khai-bo-danh-hieu-thanh-vien.623110/

• Like
Reactions: Timeless time

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
HMCoin có được bằng cách tham gia các sự kiện, hoạt động... có phần thưởng là HMCoin nhé.
HMCoin được dùng để quy đổi ra các phần quà như áo, balo…
Điểm thành tích ghi được khi bạn đạt 1 mốc bài viết, like chẳng hạn, chi tiết ở đây: https://diendan.hocmai.vn/threads/thong-bao-trien-khai-bo-danh-hieu-thanh-vien.623110/
Điểm tích lũy là khi bạn đăng xuất rồi đăng nhập lại diễn đàn sẽ nhận được 1 điểm/ngày, cái này của sự kiện Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay, bây giờ kết thúc rồi nhé.

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
HMC có được khi tham gia minigame, sự kiện, chương trình,... của diễn đàn
HMC dùng để đổi các phần quà từ HOCMAI: Áo, balo, tài khoản HOCMAI,...
Điểm thành tích là khi đạt một mốc nào đó mình sẽ đạt được, ví dụ: 100 like, 200 bài viết,...
(Đã kết thúc) Điểm tích lũy chính là điểm số của sự kiện Gặp nhau mỗi ngày - Qùa tặng trao tay, khi bạn đăng xuất sau đó đăng nhập lại bạn sẽ nhận được điểm (1 điểm/ ngày)

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
HMCoin có được khi bạn tham gia các sự kiện , chương trình , hoạt động , .... của diễn đàn
HMCoin có thế dùng để đổi các phần quà của diễn đàn á
Điểm thành tích thì bạn xem ở đây nha https://diendan.hocmai.vn/help/trophies
Điểm tích lũy là điểm được tính ở sự kiện Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay , nhưng giờ đã kết thúc rồi bạn nhé
Nếu có gì thắc mắc thì cứ hỏi nha , chào mừng bạn đến diễn đàn !!

Top Bottom