Chào mừng bạn đến với HMForum. Vui lòng đăng ký để sử dụng nhiều chức năng hơn!

thao tác lập luận bác bỏ

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi daicanga, 11 Tháng hai 2009.

CHIA SẺ TRANG NÀY

Lượt xem: 9,749

1. daicanga

daicanga Guest

Đặt chỗ PEN 2017 - Cập nhật theo mọi thay đổi của kỳ thi THPT QG

Đăng ký gia nhập BQT DIỄN ĐÀN

có bạn nào làm giúp mình bài nghị luận bác bỏ ý kiến :"không kết bạn với những người học yếu" cám ơn các bạn nhìu, :D

2. nhoc_kuter

nhoc_kuter Guest

duytran ne!(xíngộlovely)nga` ơi từ lúc trước ngà nói iu duy chỉ là giả dối thôi phải hok?duy nhận ra rằng,người Ngà iu thật sự là Bình có đúng ko?đàn ông iu thường hay dối gian!nhưng duy dâu phải là người như zậy^đr bây giờ duy lại mang đăng cay cho bản thân mình!thôi zậy chyên gì cũng theo hướng tốt của nó,duy mong rằng chúng ta sẽ như zậy.thôi bye nha.(nếu bạn hok phải là người tui tìm thì sorry nha)

3. phoebe_131

phoebe_131 Guest

trời ạ , ji đây thao tác lập luận bác bỏ cơ mà @-)@-)@-)@-):confused::confused::confused::confused:

4. có zay ma` cung~zan!!!!!!!!!!!!!!!cui`bap'.sorry because I LOVE YOU

5. weeeeeeeeeeeeeee

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-sorry nha!!!cui`bap' co zaj ma`cung~zan|-)|-)|-)|-)|-)lan` sau dung`dung` may' hinh`cui`nhu the' nay`nha:)D:D:D:D:D:D:D)nhe rang ra the lo~da' bay vao`thi`vo~ah`???????????@};-@};-@};-@};-@};-PppppppppppppppppppPpppppppppppppppPppppppppppppppppppppPppppppppppppppppPpppppppppppppppppppPpppppppppppppppppppppppppppPpppppppppppppppppppppppppPPpppppppppppppPpppppppppppppppppPpppppppppppppppppppPpppppppppppppppppppppPPPppppppppppppppppppp

6. khẳng định đây là 1 quan điểm sai
    phân tích :học yếu không phải là 1 thói xấu mà chỉ là nhược điểm chủ quan do điều kiện khách quan chi phối (sức khỏe ,dk gd...........)=>nguyên nhân
    khanửg định quan nệmn đúng đắn là kết bạn với nhũng người học yếu là đúng
    CHÚC BẠN HỌC TỐT