CLB Hội họa [Kết quả] - Cuộc nội chiến giữa các thành viên CLB Hội Họa

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
Chào mọi người ~
Tớ đã tổng hợp xong kết quả lâu lắm rồi, nhưng bận không viết được topic công bố nên ngâm giấm đến tận giờ đây, xin lỗi mọi người nhiều nhiều (T⌓T)

Không dài dòng văn tự nữa, bảng điểm tớ để ngay dưới đây, các cậu lướt xuống xem nhee
View attachment 104145

Và tất nhiên rồi, người thắng Battle lần này là chị @Thư Vy ~ Chúc mừng nee yêu dấuuuuuuu ( ´∀`)

Còn nữa, mình cũng xin gửi lời cảm ơn tới những bạn đã tham gia chấm và nhận xét tranh battle lần này của tụi mình. Nhận xét của các cậu có tâm lắm a, cảm ơn một lần nữa nhé <3 Mong các cậu vẫn sẽ ủng hộ tụi mình trong những sự kiện sắp tới của CLB <3

Khoan khoan, vẫn còn. Các cậu ơi, vẫn cònnnnnnn :vv Có ai ủng hộ tụi tớ mở 30-day art challenge dành cho tất cả các thành viên không? Có thì comment xuống dưới và đề xuất chủ đề cho tụi tớ luôn nhaa <3
---------------------------------------------
@Hương San @Hạ Di @Tiểu Lộc @Thư Vy
về cái 30-day art challenge thì chị không hiểu rõ lắm, cũng biết nhưng vẫn lơ mơ, về các chủ đề của nó là do bcn chọn à? Tiện cho c hỏi bao giờ có kết quả tuyển hv và ctv đợt 2 vậy?

• Like
Reactions: Asuna Yuuki

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
về cái 30-day art challenge thì chị không hiểu rõ lắm, cũng biết nhưng vẫn lơ mơ, về các chủ đề của nó là do bcn chọn à? Tiện cho c hỏi bao giờ có kết quả tuyển hv và ctv đợt 2 vậy?
Đúng rồi ạ, do BCN chọn.
Kết quả hội viên chắc phải cuối tuần mới có ạ

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Chào mọi người ~
Tớ đã tổng hợp xong kết quả lâu lắm rồi, nhưng bận không viết được topic công bố nên ngâm giấm đến tận giờ đây, xin lỗi mọi người nhiều nhiều (T⌓T)

Không dài dòng văn tự nữa, bảng điểm tớ để ngay dưới đây, các cậu lướt xuống xem nhee
View attachment 104145

Và tất nhiên rồi, người thắng Battle lần này là chị @Thư Vy ~ Chúc mừng nee yêu dấuuuuuuu ( ´∀`)

Còn nữa, mình cũng xin gửi lời cảm ơn tới những bạn đã tham gia chấm và nhận xét tranh battle lần này của tụi mình. Nhận xét của các cậu có tâm lắm a, cảm ơn một lần nữa nhé <3 Mong các cậu vẫn sẽ ủng hộ tụi mình trong những sự kiện sắp tới của CLB <3

Khoan khoan, vẫn còn. Các cậu ơi, vẫn cònnnnnnn :vv Có ai ủng hộ tụi tớ mở 30-day art challenge dành cho tất cả các thành viên không? Có thì comment xuống dưới và đề xuất chủ đề cho tụi tớ luôn nhaa <3
---------------------------------------------
@Hương San @Hạ Di @Tiểu Lộc @Thư Vy
Chúc mừng chị @Thư Vy nhé ><

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Nếu nhiều người tham gia (khoảng 15-20 người) mình sẽ xin tài trợ thêm phần thưởng hiện vật trong bản đề xuất cho chị Ngọc nheee <3
Còn chủ đề thì sao? Ý mọi người thế nào? Cho mình xin vài chủ đề hay hay tham khảo với được không? ^^
tưởng cái thử thách 30 ngày lần trước của bé á???
Ụa không dùng hửm????
chị đang tính đu cái đóa cơ

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
tưởng cái thử thách 30 ngày lần trước của bé á???
Ụa không dùng hửm????
chị đang tính đu cái đóa cơ
Cái đó mọi người cứ dùng nếu muốn nha ^^
Còn đây là một sự kiện khác, dạng như thế thôi ạ, đương nhiên là phải thay đổi đề rồi :D

• Like
Reactions: Kuroko - chan
Top Bottom